HN-Thanh lý combo darker 7p2a 05 + Acuda s1 + vài thứ linh tinh

lgnam

Thượng Sỹ
Do quá bân không còn thời gian tập bóng bàn nên em thanh lý để lâu cũng phí
1.Combo
Cốt: Darker 7p2a-05FL khoảng 85% Cấu tạo 6 lớp hinoki+ 1 lớp gỗ đặc biệt trong cùng.Đánh đc cả tàu lẫn âu. Nặng khoảng 85g (Giá mới 2tr1 tham khảo http://dungcubongban.vn/vot-bong-ban/cot-vot-darker/7p2a-05 )
Bị mẻ 1 miếng ở cán do bị rơi và 1 vết sứt ở viền vợt.

Hình ảnh lột trần của em nó ( khi chưa rơi )

Mặt acuda s1 99% : Đánh được 2 buổi cắt ở Hỏa Châu mỗi buổi khoảng 1h30p
Mặt yasaka mark V: 80%
Em thanh lý tổng vệ sinh giá 1 củ 5 bao ship ( giá mới rơi vào khoảng 3 củ 2 ) và k bán rời

2. Mặt ten 05 đỏ vừa 7p2a 05 khoảng 80%

3.Ten 05 đen kích thước 150x157 giá sponge và topsheet đều ngon mỗi tội bóc ngu nên sứt 1 tẹo tuy nhiên k ảnh hưởng đến chất lượng.

Em ở Bạch Mai, Hà Nội
Đã bay hết sau 10p đăng tin. cảm ơn ace qan tâm ^^

Last edited:

8xOnline

Trung Uý
Sponge của em T05 đỏ thế nào bác? Mà sao em đen kia như hơi nổi gai bác nhỉ, hay là do bác chụp chưa chuẩn,...
Nếu Sponge em đỏ còn ngon thì em đặt nhé bác...

lgnam

Thượng Sỹ
chú E lại bán cốt và mặt rồi à? Hôm lấy Ten cốt đó đánh hay mà E nhưng hơi nặng đầu lắm.Chắc do E dùng Mar V nên thế :D

nặng đầu giật cho nó sướng anh Toàn ơi. Em bận quá hết nhân duyên với bóng bàn rồi anh..Mà anh bỏ XO sao k lên K3 luôn.:D

toantrang01088189

Đại Uý
nặng đầu giật cho nó sướng anh Toàn ơi. Em bận quá hết nhân duyên với bóng bàn rồi anh..Mà anh bỏ XO sao k lên K3 luôn.:D
A lỡ đặt hàng với A Binhnguyen rồi.Lâu quá giờ hàng về A thấy King 2 hợp hơn vì điều khiển và tạo độ xoáy hợp với lối đánh của A mà :D
Sao chú lại bỏ hết BB à :D chắc dạo này luyện công với bạn gái nhiều chứ gì :D

Bình luận từ Facebook