HN - Super ZJK

Gía: hàng fake như a/e nói nên để cho mọi người phân biệt.

Attachments

1.2 MB · Đọc: 0
Last edited:
Thôi! Hàng Face thì bán giá face có sao đâu! Toàn ae đam mê bb cả mà! :)
Fake thì để cho vui cần gì bán, người ta tặng chứ mình có mua đâu mà phải lăn tăn. Để topic cho mọi người cẩn thận tránh hàng giả cũng tốt chứ sao. Vài ngày nữa thì xoá đi thôi. Kiếm sắc do người chứ có phải vợt đắt là đánh hay đâu.

langngoi

Đại Tá
Bác nặng lời thế, người tặng có biết chơi bóng bàn đâu mà trách, đến tôi chơi bóng bàn còn ko phân biệt được vì trước đến giờ có được dùng đồ xịn này đâu.
Fake thì để cho vui cần gì bán, người ta tặng chứ mình có mua đâu mà phải lăn tăn. Để topic cho mọi người cẩn thận tránh hàng giả cũng tốt chứ sao. Vài ngày nữa thì xoá đi thôi. Kiếm sắc do người chứ có phải vợt đắt là đánh hay đâu.
hì nếu bạn chưa từng cầm chơi bất kỳ 1 cái cốt butter nào thì thôi bỏ qua nhá, còn nếu đã từng cầm 1 cây butter mới rồi, mà vẫn vác quả sp như kia ra bán :D bản thân bạn ko lăn tăn gì ?
hehe cốt butter nó làm chỉnh chu hoàn hảo từng chi tiết :D

hì nếu bạn chưa từng cầm chơi bất kỳ 1 cái cốt butter nào thì thôi bỏ qua nhá, còn nếu đã từng cầm 1 cây butter mới rồi, mà vẫn vác quả sp như kia ra bán :D bản thân bạn ko lăn tăn gì ?
hehe cốt butter nó làm chỉnh chu hoàn hảo từng chi tiết :D[/QU
hehe cốt butter nó làm chỉnh chu hoàn hảo từng chi tiết :D

Cốt thì mình đánh nhiều loại rồi, từ Stiga đến Dawei nhưng chẳng bao giờ để ý cả vì mua ở các shop tại HN đều đảm bảo, với cả cứ đánh vào bàn là ok chứ không quan trọng nhiều về hình thức. Từ trước tới giờ chỉ nghe nói có Sardius Thái Bình chứ cũng chưa cầm tận tay hay nhìn tận mắt cả, vợt nào đánh 1 thời gian là quen hết thôi.

Cây này bao nhiêu hả bác,e muốn thử dùng hàng xịn 1 lần xem có lên đc 2-4 bóng ko ạ :D :D nghe thiên hạ đồn cầm cây này lên đã tăng thêm 2-4 bóng rồi,chứ chưa tính tới hợp hay ko :D

Bình luận từ Facebook