HN - quần Ma Long, áo Xu Xin, túi LiNing cần giao lưu với Tenergy

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác cho xem ảnh, nếu túi Lining xịn thì vừa chống được lửa lại chống được nước, bác nếu được cho anh em xem video thử cái vải thử may ở cạp viền phía trong của túi.
Và cho kích thước cũng như giá luôn ạ.
Em trước có 02 con, một con đựng được 5 quả bóng đá 1 lúc, một con được 2 quả, mấy hôm đi chơi về mất mất con 5 quả rồi, chỉ còn con 2 quả đang dùng, vẫn có ý định tìm lại bổ sung.

lamtq

Đại Tá
Bác cho xem ảnh, nếu túi Lining xịn thì vừa chống được lửa lại chống được nước, bác nếu được cho anh em xem video thử cái vải thử may ở cạp viền phía trong của túi.
Em trước có 02 con, một con đựng được 5 quả bóng đá 1 lúc, một con được 2 quả, mấy hôm đi chơi về mất mất con 5 quả rồi, chỉ còn con 2 quả đang dùng, vẫn có ý định tìm lại bổ sung.
A có cái qần Lining xịn. Cũng chịu nuớc thoải mái mà chưa thử xem có chống dc lửa ko:rolleyes::p

mebb0101

Trung Tá
[QUOTlúc Trạng .... CÁ, post: 526276, member: 18632"]A

Anh mặc quần, lấy bật lửa rồi đót thử xem, ko cháy đúng là xịn rồi, còn cháy thì c...him anh HÊN XUI[/QUOTE]
Hihi lúc đó k còn là a Lâm tê..cu..y..cuy nữa mà là a Lâm teo...c..im ..rùi.hixhic.Tạng cá ác thặc!

fangaoning

Thượng Sỹ
A Dũng ko nói tổng trị giá thì a e có máu đến mấy( như e chẳng hạn) cũng ko dám và ko biết giao lưu kiểu gì. Hi
Hàng xịn mình để giá bèo nhèo cho ae cùng sở thích:
Quần mua 900k để 600k
Áo mua 500k để 150k
Túi mua 850 để giá 400k
Mua cả 3 để gía cực đẹp: 1000k - tặng thêm áo lining rồng hàng fake đời đầu.
Mình ko chịu ship đâu nhé!

Last edited:

fangaoning

Thượng Sỹ
Chú

Bộ này e là ko hợp với quần bó của chú đâu. Kkk

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hàng xịn mình để giá bèo nhèo cho ae cùng sở thích:
Quần mua 900k để 600k
Áo mua 500k để 150k
Túi mua 850 để giá 400k
Mua cả 3 để gía cực đẹp: 1000k - tặng thêm áo lining rồng hàng fake đời đầu.
Mình ko chịu ship đâu nhé!
Anh cho em kích thước túi đi

Bình luận từ Facebook