HN-Lên sàn như mong đợi của mọi người

fanwanghao

Đại Uý
Cốt này còn có một đặc điểm nhận biết nữa là chữ tiếng anh hàng xịn as- hàng đểu lại là sa
tem bướm mờ nhạt không nổi bật , đường sọc đâm thẳng như hình , chuẩn rồi đấy

tuyetvu79

Đại Tá
he...he..
Ae trên DĐ rành 6 câu rùi...:zingme41:
Làm sao lừa bán được hàng này giá cao bi giờ :zingme19::zingme36::zingme36:
chán phèo....
:zingme48:

Ma Phong Ba

Binh Nhì
Số của em không ham hàng Hot nên có lẽ chả khi nào dính vào xì căng đan hàng fake đâu...Các bác cứ máu Hot thế nào cũng bị tàu nó lừa...

tranvietanh

Trung Tá
Cốt này còn có một đặc điểm nhận biết nữa là chữ tiếng anh hàng xịn as- hàng đểu lại là sa
tem bướm mờ nhạt không nổi bật , đường sọc đâm thẳng như hình , chuẩn rồi đấy

Vâng, bây giờ bọn Tàu nó chỉnh hết thành "AS" rồi đấy bác ạ.
Em up lên để AE xem và tránh mua phải hàng fake...

tranvietanh

Trung Tá
Số của em không ham hàng Hot nên có lẽ chả khi nào dính vào xì căng đan hàng fake đâu...Các bác cứ máu Hot thế nào cũng bị tàu nó lừa...

Vâng, mình suốt ngày lên diễn đàn thì không sao chứ AE ít có điều kiện lên, lại không hay gặp loại hàng "độc" này rất dễ bị kẻ gian lừa đảo. Em thì em không được biết nguồn gốc nhưng em nghe thông tin rằng để đặt được loại fake này cũng khá đơn giản. AE chú ý nhé

hungtv2002

Đại Tá
chú đúng là đại gia....mất công mất của múc về để anh ea phân biệt được thật giả....like cho chú một phát về tình yêu bóng bàn và tình cảm dành cho ae diễn đàn....chú có thể để lại cho anh không......anh mang về clb đánh thử bít đâu lại bán được giá cao....mà này chú đã nghiên cứu kỹ chưa, cái lớp zý lòn cạc bon liệu có phải là đúng chất liệu đó không hay là một lớp bột than nhỉ:zingme21:mà cái đó hóa học nó cũng gọi là cacbon mà....hik hik......
Đây là cốt Fake bạn ạ. Mình chỉ mua lại với giá hơn 500k thôi ^^
Nếu bạn thích thì mình chuyển lại cho, kakaka

hungtv2002

Đại Tá

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Hàng fake nhìn nhợt nhạt quá các bác nhỉ??? chết khiếp, thật giả lẫn lộn, lỗn lận thế này biết đằng nào mà lần??? Hàng thật nhìn cũ nhưng vẫn đậm màu.....Cám ơn bác Hùng đã cho anh em sự so sánh rõ ràng

Last edited:

thaianhnguyen_hp94

Thượng Sỹ
e biết đây là hàng fake r, e nói đùa thế cho vui thôi vậy mà bác tưởng e có ý định mua thật à :zingme21:
bác thật là dễ lừa quá đi :zingme52:

tranvietanh

Trung Tá
Mình muốn cảm nhận em này. Bạn việt Anh để lại cho mình đc ko

Do anh Hùng đặt gạch trước nên em hỏi ý kiến bác ấy trước, sau đó em sẽ phản hồi cho bác sau bác nhé
Các bác có thời gian chơi lấy về đánh và cho AE ít cảm nhận với...

Duc_NM

Đại Tá
Em có ý tưởng này, bác VietAnh cứ làm một thớt đấu giá xem, khéo có khối ông bỏ ra cả triệu bạc để biết về cảm giác Amultart Fake đấy :zingme21:

tranvietanh

Trung Tá
Em có ý tưởng này, bác VietAnh cứ làm một thớt đấu giá xem, khéo có khối ông bỏ ra cả triệu bạc để biết về cảm giác Amultart Fake đấy :zingme21:

Cảm ơn bác Duc_NM nhưng em đã đồng ý để lại cho bạn tuandaklak rồi...
Em hy vọng là sẽ có nhiều AE mang "tài liệu fake" lên diễn đàn để cảnh báo AE còn lại biết mà tránh bác ạ

thuongtihar

Thượng Sỹ
Re Viewer em Amulat Fake:
Hai chấm xuống dòng gạch đầu dòng thứ nhất hai chấm có thể nói đây là một cây song kiếm ngọa hổ tàng long một chín một mười với người vừa mới tập chơi giá trị của nó như ỷ thiên kiếm và đồ long đao rất bá đạo trên từng hạt gao hai châm xuống dòng gạch đầu dòng thứ hai xin hết ạ :)))))))))))))))

Bình luận từ Facebook