HN-Lên sàn như mong đợi của mọi người

chajen_HD

Đại Uý
Bằng vài biện pháp nghiệp vụ cưỡng chế kiêm khống chế, cuối cùng em cũng đã sở hữu được cây "Độc dược kiếm" này
Up lên cho AE xem chơi và cảm nhận nhé

=================

Cây này lớp trong gỗ thông,lớp ngoài gỗ xoan...oánh mặt Tàu chắc là hợp lắm đây cu Việt ơi..

giatdungdung_1508

Trung Sỹ
Cây Cpen của bác Thắng nhiều râu còn đắt hơn cả Super Zlc đấy bác ợ, nào là tiền book vé sang tận bển, rồi còn đi mấy chỗ mới mua được ý, ai bảo Fake bác ý buồn lắm :))

thì đặt hàng người ta ngồi làm thủ công 1 cái mà hi hi độc chứ ko fake

Ma Phong Ba

Binh Nhì
Đúng là vào đây được đại khai nhãn giới.
Cuộc đời thật lắm éo le
Nhân sâm thì ít mà rễ tre thì nhiều.
Có khi nào mình cầm trên tay hàng xịn mà tưởng hàng fake không ta...hichic...

tuandaklak

Trung Uý
Đã chuyển tiền cho Việt Anh. Hết tuần này trở về đơn vị mới nhận đc hàng. Test xong sẽ có cảm nhận chia sẻ cùng anh em.

hungtv2002

Đại Tá
oài...bác đang là chiến sỹ mà tinh thần thể thao vẫn cao nhỉ... Ở đơn vị bác chỗ chơi bóng bàn có được thuận lợi và khang trang không? Đang rất mong review của bác.... phải đợi cuối tuần roài.........chờ lâu hơi bị hồi hộp đấy
Đã chuyển tiền cho Việt Anh. Hết tuần này trở về đơn vị mới nhận đc hàng. Test xong sẽ có cảm nhận chia sẻ cùng anh em.

tuandaklak

Trung Uý
Mình đang đi công tác. Mình ít chơi trong đơn vị lắm. Đc cái là đơn vị cũng gần các clb nên hầu như toàn đánh clb thôi. Cám ơn bạn Hùng đã hỏi thăm.mình về đơn vị sẽ test ngay.

Bình luận từ Facebook