HN-hết cốt rồi nên mặt cũng cho đi nốt

bongbannhaque

Trung Sỹ
Em có mấy cái mặt cần thanh lý nốt
Mặt hexer duro đen 95% vừa amultat
Mặt yasaka pride30 đỏ trên 90% vừa amultat
Mặt gai công butterfly chanlenger attack 2.1mm đỏ 95% vừa amultat
Giá cả 3 em là 800k nhé em muốn bán tất vì giá trị thấp nên ngại tách rời lắm, em không có tài khoản ngân hằng nên chác chỉ giao dich được ở HN thôi ạ mong các bác thông cảm :(

Last edited:

bongbannhaque

Trung Sỹ
Vì trí nhớ của em tồi nên không nhớ được ai gọi trước gọi sau nên ưu tiên bác nào đến trước ạ
Hình em xin phép được up sau ạ

Last edited:

thuhungn

Trung Sỹ
Up hộ ông em mấy mặt, giá 800 là rất rẻ so với giá trị 3 mặt này, ae vào ủng hộ nhé.....

Last edited:

zhang là vis

Đại Uý
căng đét, mặt quá ngon, nhìn thèm ghê gớm, không vì kinh tế eo hẹp thì chắc cũng xin đặt viên gạch :) up cho hàng ông anh bay nhanh nhé

tap_choi

Trung Sỹ
Bác chủ thread vẫn còn mấy cốt chứ đã hết đâu?
em còn 1 viên gạch đặt bác chờ giao dịch đó bác nhớ hộ em nhé

bongbannhaque

Trung Sỹ
hàng ngon, hàng ngon..............................................khỏe nhanh mà đi đánh bóng em ơi.

Zời ơi anh ơi, ốm kiểu này chỉ có bác sĩ chân dài mới cứu nổi em thôi :) đùa thế chứ em cũng đỡ chút rồi chắc hết tuần này là chơi được thôi

lethanhtrung

Trung Sỹ
Mấy cái hôm trước là cái khác, mấy cái này khác bạn nhé
Và xin thông báo là mấy cái mặt cùi này cũng đã ra đi rồi ạ, xin close topic ạ

Mình là người đặt gạch đầu tiên, định sáng nay giao dịch mà đã đi rồi ?mới tối hôm qua mới up được cái ảnh lên, bây giờ giao dịch trên này chẳng ai muốn giữ uy tín hay sao ấy nhỉ ?

doantronghoan

Trung Tá
Mình là người đặt gạch đầu tiên, định sáng nay giao dịch mà đã đi rồi ?mới tối hôm qua mới up được cái ảnh lên, bây giờ giao dịch trên này chẳng ai muốn giữ uy tín hay sao ấy nhỉ ?
Cái Ông Tiến này "trí nhớ kém" nhưng rất tốt bụng...bạn thông cảm.
Thích mời cafe nên chỉ muốn gặp trực tiếp.
Nhanh khỏe Tiến nha. Trông người như thế mà ốm dài thì kỳ lắm.
Cám ơn Tiến về "tất cả"....

bongbannhaque

Trung Sỹ
Mình đã viết ngay từ đầu là ưu tiên ai đến trước mà bạn, vì mấy lần trước cứ nhầm lẫn người gọi trước người gọi sau nên đã nói rõ là bác nào đến trước là lấy thôi ạ

XeLu3b@nh

Đại Tá
Mình đã viết ngay từ đầu là ưu tiên ai đến trước mà bạn, vì mấy lần trước cứ nhầm lẫn người gọi trước người gọi sau nên đã nói rõ là bác nào đến trước là lấy thôi ạ

Hnao lên hn sẽ alo cho bạn này mới 1 chầu cà phê cho mau khỏe hihihi

bongbannhaque

Trung Sỹ
Hnao lên hn sẽ alo cho bạn này mới 1 chầu cà phê cho mau khỏe hihihi

Được thế thì còn ji bằng mình ốm theo kiểu cần có y tá chân dài chăm sóc hoặc đi cafe nhậu nhẹt mới khỏe được :))
Hôm nào lên HN nếu được thì gặp mặt giao lưu chém gió nhé

XeLu3b@nh

Đại Tá
Được thế thì còn ji bằng mình ốm theo kiểu cần có y tá chân dài chăm sóc hoặc đi cafe nhậu nhẹt mới khỏe được :))
Hôm nào lên HN nếu được thì gặp mặt giao lưu chém gió nhé

Oke men, mình lên thì mình ở Mỹ đình thôi chứ xa quá hok có đi đc^^

Bình luận từ Facebook