Toàn quốc HN - HD Jun ZLC ST 3.850k.

tosiosHD

Đại Tá
hè, anh thích giật xung và bóng ngon là bạt! kiếm cái mặt nào phù hợp với em inf zlc, cốt này kén mặt vợt thật
+ Haha. Em thì thấy nó chẳng kén mặt tí nào? Cốt này rung, anh dán 2 mút có độ cứng trung bình đến cứng là ok ngay mà. Em dán hexer HD và blitz 2010 chẳng chê điểm nào!

tosiosHD

Đại Tá
mặt razka X thì sao em?
+ Hãng sx Yasaka rất bình thường, các sản phẩm của họ từ cốt đến mút rất bình thường so với mấy hãng lớn như Butterfly, Andro, Tibhar anh nhé. Mình cứ hãng lớn đó mà múc thôi. Haha.

Trainee

Đại Tá
+ Em xin anh. Anh còn đống mút nữa kìa. Anh dán Aurus vào Iner đi. Hợp FH và BH của anh 100%. Nếu BH anh cần kiểm soát hơn chút, rasant grip của anh là sự lựa chọn số 1.
Ôi, chắc mình mua phải miếng Rasant Grip rởm hay sao ấy. Nay cho nó lên máy bay, trở lại HN rồi.
Mút gì mà đánh không khác cái mặt thằng chơi game 8 tiếng trong quán vừa đứng dậy. Bì bì, đánh tụt hết cả bóng. Đánh chơi thì không sao, đi tập 2 buổi thấy đuối luôn. Thà dán lại H3-50 chơi cho xong. Tự đánh giá, thua xa Target Ultim về độ thoát bóng, kém xa Target Sound về độ linh hoạt trong xử lý bóng (Gear của Target Sound được đánh giá 10/10 trên trang lởm tabletennisdb.com).

drsan

Thượng Tá
+ Em xin anh. Anh còn đống mút nữa kìa. Anh dán Aurus vào Iner đi. Hợp FH và BH của anh 100%. Nếu BH anh cần kiểm soát hơn chút, rasant grip của anh là sự lựa chọn số 1.
anh dán aurus mấy hôm rồi, dán xong nhưng lại chưa kịp thử vì mấy hôm vừa rồi đi nhậu liên miên!

tosiosHD

Đại Tá
Raka 10 chơi không hay đâu. Em quen 1 bạn (là huấn luyện viên đội tuyển Hà Nội đàng hoàng). Bạn ấy nói là raka10 ko hay bằng raka 7 đâu. Nên anh bỏ ngay cái tư tưởng mua raka 10 đi nhé. Phí tiền!

Trainee

Đại Tá
mút anh ủng hộ rồi em ah! :D định lấy 2 mặt razka X về test.
Lấy về test đi rồi chán chuyển dán vào Gatien Pure đưa mình test tiếp, KK ! Cũng đang tò mò muốn thử RX. Nghe khen nó xoáy lắm, mà chỉ e nó lại như Rasant Grip.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
hè, anh thích giật xung và bóng ngon là bạt! kiếm cái mặt nào phù hợp với em inf zlc, cốt này kén mặt vợt thật
giật xung bóng ngắn trên bán hay giật lai bạt và đờ mi thì gặp em nếm thử tg3 nhé. H3 xịt lắm

tosiosHD

Đại Tá
e trình cũng ko biết xếp vào đâu nên xác định đi găp các bác để nhận đòn thôi. sợ nhất mấy bác già lại còn chơi gai. he he. ah anh có xem đồng hồ ko để em mang đi ?
Đừng lo lắng quá, giao lưu vui là chính thôi. CLB anh toàn anh em chơi làng nhàng thôi. Có 1 anh chơi gai đấy. Haha.

tosiosHD

Đại Tá
em kỵ gai lắm nhưng vẫn chiến xem sức đến đâu. he he
+ Uh, ông này cũng mới chơi gai được vài tháng, nói đúng hơn là đang tập đánh gai thôi, nên trình cũng vừa vừa thôi. Tuy nhiên, ông ấy vẫn cho anh 3 bóng mà anh vẫn chết sặc tiết, vì anh ko đánh được với gai.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
+ Uh, ông này cũng mới chơi gai được vài tháng, nói đúng hơn là đang tập đánh gai thôi, nên trình cũng vừa vừa thôi. Tuy nhiên, ông ấy vẫn cho anh 3 bóng mà anh vẫn chết sặc tiết, vì anh ko đánh được với gai.
mới đánh gai 3 tháng mà cho bác được 3 bóng chứng tỏ người này có năng khiếu bẩm sinh chơi gai đấy =))

tosiosHD

Đại Tá
Ông này chuyên phòng thủ mà. Với lại ông ấy toàn kê, đẩy sang cho mình bị lỗi thôi. Tất cả là do mình thôi em ạ. Nếu em chơi với gai quen rồi thì có thể múc vô tư.

QuangHung

Đại Tá
+ Haha. Chú khiêm tốn quá! Chú đã từng 2 lần chinh chiến giải Gacon, ngoài ra còn bao nhiêu những lần giao hữu khác....Kinh nghiệm, tâm lý, bản lĩnh đầy mình, KHÔNG PHẢI DẠNG VỪA ĐÂU.
Anh đây chắc chỉ chém gió trên bàn phím thôi. Trên bàn bóng chắc chẳng bằng ai, trên bàn bia ngay như @drsan cũng đã bình luận, ông ấy chỉ hắt hơi là anh toi rồi! Đi uống bia với ông ấy, toàn rót bia cho ông ấy đã mỏi tay. Haha.
Bóng thì chưa bie
chỗ mình chơi bóng phủi thôi! các thể loại linh tinh. Giao lưu chỗ mình kể cũng buồn cười, nếu các bạn sang giao lưu là chuẩn bị tinh thần là các bác đó rất nhiệt tình, kiểu gì các bác cũng xin 3 séc gọi là "nếm thử", nhưng @Nam_HaiDuong@QuangHung nhớ là không được thả đâu nhé, dù được 2/11 các bác ấy vẫn sướng tê người đó!
Hix E cũng dân phủi mà. . Quả cắc quả tùng..K biết đánh có đc k nữa kìa.. hôm đó E sẽ mang tàu theo. .có miếng TG3 Neo E mới chơi ít trận Bác có nhã ý E sẽ để đó cho AE dùng. .khi nào chán hoặc nát thì gửi lại E ;)

Bình luận từ Facebook