HN - H3-50 (H3 sponge thế hệ mới #50)

tabletennis

Thượng Tá
Hì thời gian là tiền bạc mà bác, giống như IP mới ra bao giờ giá cũng đẹp kinh khủng ấy :D
H8 và H3-50 bản chất thì khác nhau cái sponge thôi bác, top sheet được cho là cùng 1 loại đấy bác ạ, có sự nâng cấp nhẹ so với H3 truyền thống :D
Bán chịu ko.

langngoi

Đại Tá
Vâng, giờ em có tập nữa đâu, chỉ đánh thôi...anh xử lí chủ thớt đi; không lão này khó tính lắm...dù hôm nọ anh nhả đêí, nhưng chưa chắc đã nể đâu ^^
đội trưởng đếch gì đâm bị thóc trọc bị gạo, định gây mất đoàn kết nội bộ à cu?
Chủ thớt đâu? Xử lý cái!
ôi bg bác là già làng trưởng bản, bác ko xử thì ai xử?

ducnm

Đại Tá
Ok! vậy chốt 02 mẹt, em 1, anh nghĩa 1 @langngoi , mua nợ ^^
===
Thấy bảo a nghĩa mới sắm ALC lên nửa bóng...vãi lắm
đội trưởng đếch gì đâm bị thóc trọc bị gạo, định gây mất đoàn kết nội bộ à cu?

ôi bg bác là già làng trưởng bản, bác ko xử thì ai xử?

long thủ

Đại Tá
Đã anh nào đánh miếng này chưa ? Em trước giờ vẫn đánh giá topsheet của Skyline hay hơn Hurricane, không biết miếng này so với H3-50 thì sao

http://www.tabletennis11.com/other_eng/dhs-skyline-3-60-tt98375548#.VIfD_aXZVNY

langngoi

Đại Tá
Đã anh nào đánh miếng này chưa ? Em trước giờ vẫn đánh giá topsheet của Skyline hay hơn Hurricane, không biết miếng này so với H3-50 thì sao

http://www.tabletennis11.com/other_eng/dhs-skyline-3-60-tt98375548#.VIfD_aXZVNY

hì miếng này ở Bắc Kinh chưa thấy có bán. hì mình thì ko thích skyline market so với hurricane market nó chỉ dễ đánh hơn chặn đẩy đôi công thân thiện hơn, chứ giật xoáy hơn, bóng giật ko cắm. còn đến tầm Prov và NT thì skyline vừa đắt vừa hiếm nên a cũng ko có điều kiện thử để so sánh H3 Prov à NT

long thủ

Đại Tá
hì miếng này ở Bắc Kinh chưa thấy có bán. hì mình thì ko thích skyline market so với hurricane market nó chỉ dễ đánh hơn chặn đẩy đôi công thân thiện hơn, chứ giật xoáy hơn, bóng giật ko cắm. còn đến tầm Prov và NT thì skyline vừa đắt vừa hiếm nên a cũng ko có điều kiện thử để so sánh H3 Prov à NT

Trong tất cả các loại thì em thích nhất miếng Skyline TG3 lót xanh sponge #21, giờ không biết kiếm ở đâu ra..

langngoi

Đại Tá
Trong tất cả các loại thì em thích nhất miếng Skyline TG3 lót xanh sponge #21, giờ không biết kiếm ở đâu ra..
Hi kinh nghiệm cá nhân + tập hợp tin tức từ kênh thông tinh trà đá vỉa hè thì dân chơi mặt tầu sau khi vớ được 1 cái mặt độc hay .. sau đó mà ko tìm tiếp được loại đó để nghiện thì rất dễ tự kỷ dẫn đến bỏ mặt tầu .....nên tốt hơn để ko phải cai nghiện thì ko nên liều mình thử những của hiếm này

long thủ

Đại Tá
Hi kinh nghiệm cá nhân + tập hợp tin tức từ kênh thông tinh trà đá vỉa hè thì dân chơi mặt tầu sau khi vớ được 1 cái mặt độc hay .. sau đó mà ko tìm tiếp được loại đó để nghiện thì rất dễ tự kỷ dẫn đến bỏ mặt tầu .....nên tốt hơn để ko phải cai nghiện thì ko nên liều mình thử những của hiếm này

Giờ em tìm được 729-08 47 độ đánh hay chả kém anh ạ, hehe :D

Bình luận từ Facebook