HN - H3-50 (H3 sponge thế hệ mới #50)

langngoi

Đại Tá
Bác Nghĩa chuyển mặt Tàu chắc bạt phát bóng bay thẳng vào...Trim chứ ko bay vào vợt nữa đâu nhỉ? Đặc biệt là dùng Prov của anh Định :D:D:D:D
Hôm nào sang chắc em phải 1 tay che ;)
hi Tầu thì nó phải xoay mặt đỏ ra để đập, bạt ... chớ bác Nghĩa nhà mình thì bạt = mặt Tầu đối thủ chả nhìn thấy bóng đâu cả...

langngoi

Đại Tá
chờ bác nào thanh lý H8 thử cảm giác tí nhỉ, nghe H3-50 là ko khoái rùi
Hì em giải thích tý cho bác đỡ kỳ thị nhá :D H3-50 ko phải là H3 trừ 50 đâu ạ, mà là H3 lót(sponge 50) nó same như kiểu H3 lót cam thì sponge 19, 20 .. blue thì 22 đó mà ko lẽ lại gọi đó là H3-20, H3-22 :D

vankiem

Đại Uý
chờ bác nào thanh lý H8 thử cảm giác tí nhỉ, nghe H3-50 là ko khoái rùi
Mặt ganh đúng H3 và mặt lót mềm chứ không phải tầu lai nhé. Cứ nhầm lẫn giữa H3-50 với gold arc rồi chê ỏng chê eo. Mua chơi và cảm nhận dòng mút này đánh FH ZLC & super ngon hơn ALC.

bachikho

Đại Tá
Mặt ganh đúng H3 và mặt lót mềm chứ không phải tầu lai nhé. Cứ nhầm lẫn giữa H3-50 với gold arc rồi chê ỏng chê eo. Mua chơi và cảm nhận dòng mút này đánh FH ZLC & super ngon hơn ALC.
H3-50 là ts h3 + sp bọt khí (Tin Arc 3 và Gold Arc 3 cùng xài chung sp này đó), vậy định nghĩa thế nào là tàu lai??? ;)

langngoi

Đại Tá
H3-50 là ts h3 + sp bọt khí (Tin Arc 3 và Gold Arc 3 cùng xài chung sp này đó), vậy định nghĩa thế nào là tàu lai??? ;)
hì em nghĩ bác có nhìn nhận sao sao đó, sp bọt khí nhưng độ cứng 35 37 chứ ko mềm xèo như các em bọt khí thông thường bác ạ, và em chắc chắn với bác là sp nó ko hề giống 2 ẻm Arc kia đâu :D

quỷ công công

Trung Sỹ
H8 giá này là đi lâu rùi đó nhỉ :p
Tất cả các trang chính hãng của DHS - CN đang thay đổi giao diện bán hàng hoàn toàn mới. Các bác cứ đợi đi.

Bình luận từ Facebook