HN - H3-50, H3 prov 2014,H3 prov blue neo, Bóng plastic

docmaorg

Đại Tá

docmaorg

Đại Tá
Chiều đánh với em nó độ xoáy khá là dị, đảm bảo 1 chín 1 mười với TG3 kém H3 tí xíu nhưng cái chính là đánh ko thấy mệt. Bạt bóng khá tốt, cái nữa là thử để bóng lên mặt bàn ấn rồi nhấc lên bóng cũng lên được khoảng 10cm.

Last edited:

com1603

Thượng Tá
Hi kiểu này vật tư tiêu hao có khi chuyển thành tài sản cố định à!
Chắc do em đánh vào bàn chứ ko táng vào tường như bác.
Quất 2 em bạc phếch rồi mà nhất định ko chịu vỡ cho để phang em mới
Đang đợi bác Giang với bác Phan để lại cho cặp Tung của mà xem ra hi vọng mong manh quá

langngoi

Đại Tá
Đang đợi bác Giang với bác Phan để lại cho cặp Tung của mà xem ra hi vọng mong manh quá
Hì mình thì phát hiện ra là mọi khi ITTF làm gì đó đều có vẻ như để hạn chế sức mạnh của TQ nhưng lần này sự thay đổi với quả bóng có lẽ là sai lầm chăng? cá nhân a thấy giật với quả bóng mới này rất ít trượt(so với bóng cũ) :D nếu thích có thể đứng giật đều mỏi tay mới rơi.

ducnm

Đại Tá
Anh Dinh giat kieu j ma ton bong the

bachikho

Đại Tá
haiz, vậy sao lại thấy bác P-500 bên bongbansaigon bảo vis ở VN nảy dữ vậy toàn là hàng lởm, hàng bên nc ngoài xịt mới là chuẩn???

langngoi

Đại Tá
haiz, vậy sao lại thấy bác P-500 bên bongbansaigon bảo vis ở VN nảy dữ vậy toàn là hàng lởm, hàng bên nc ngoài xịt mới là chuẩn???
em thì chưa đánh VIS VN không rõ bác ạ. Hì em nghĩ là xịt hay nảy là dán nó với mút gì nữa chứ bác!

docmaorg

Đại Tá
Thế tôi hỏi bác nhé, Vis mà độ vọt tốt khi đánh mút tầu nhiều hay ít.
Khái niệm thì ko có ai chứng minh, mà đơn giản khái niệm chỉ phục vụ cho người bán hàng. Khi hàng xịt nhiều thì người ta khen hàng xịt là chuẩn để bán được. Bác có tin là khi nào đa phần Vis đánh vọt thì người ta lại khen " Phọt " tốt không. Đơn giản là em éo hiểu tại sao VIS em mua hàng chuẩn chẳng dưới 200 USD 1 em tem bạc mà ở nhà bán chỉ có 2.3 triệu.

tuankhoai

Đại Tá
Thế tôi hỏi bác nhé, Vis mà độ vọt tốt khi đánh mút tầu nhiều hay ít.
Khái niệm thì ko có ai chứng minh, mà đơn giản khái niệm chỉ phục vụ cho người bán hàng. Khi hàng xịt nhiều thì người ta khen hàng xịt là chuẩn để bán được. Bác có tin là khi nào đa phần Vis đánh vọt thì người ta lại khen " Phọt " tốt không. Đơn giản là em éo hiểu tại sao VIS em mua hàng chuẩn chẳng dưới 200 USD 1 em tem bạc mà ở nhà bán chỉ có 2.3 triệu.
úi các bác lại bắt đầu sa vào cuộc chiến không có hồi kết rồi :D nếu chơi Vis nó rắc rối thế ta chơi TM ALC cho lành, còn vẫn chưa lành thì bỏ quách tàu sang Nhựt là xoong :p

langngoi

Đại Tá
úi các bác lại bắt đầu sa vào cuộc chiến không có hồi kết rồi :D nếu chơi Vis nó rắc rối thế ta chơi TM ALC cho lành, còn vẫn chưa lành thì bỏ quách tàu sang Nhựt là xoong :p
Hì đúng là có sự phức tạp ko hề nhẹ thật. có 1 sự lạ thế này, shop bán đồ bb ở Bắc Kinh khi có VIS nó kèm cái thông báo đại loại là "VIS đã về" ở 1 đất nước thiên đường của hàng abc. em thấy đó cũng là 1 sự lạ giá rổ thì đúng như bác @docmaorg nói ... em chơi mặt tầu cũng được gần 3 năm nay cũng chưa đánh VIS bao giờ thú thật nhiều lúc cũng thấy ghét sao cốt mới ra liên tục mà dân chúng cứ thích cái cốt cũ, ghét quá đâm lại tò mò nên liều mua chơi thử thì ai dè với cá nhân em nó là cái cốt cho đến bg em thấy ngon nhất với H3

subasa

Đại Uý
ALC mà vẫn chưa lành thì thật...bác cứ làm em Sadius tam bạc là xooooong

docmaorg

Đại Tá
miếng này là H3-50 hả Phan. ko biết dán vào zjk zlc có hợp ko nhỉ. Bác nào chỏi miếng này rồi cho tý cảm nhận đi
Độ bán bóng như Tầu tương đương TG3 thua H3 1 chút. Đánh quả bóng giật vòng cung cao nhưng có vẻ rơi gần lưới hơn Ten ( khả năng bóng nhiều xoáy dẫn đến hiện tượng này) . Bạt bóng tốt, đặc biệt là vẫn có độ tacky chứ ko như Gold Arc. Anh đánh với ZLC là ngon đấy, vì đánh superJun khá dễ chịu. Mặt này đánh được cả FH và BH.

Bình luận từ Facebook