HN - Giao lưu Rakza 9 đỏ với Ten FX (05, 64) hoặc Rakza 7 soft

Kakarot

Trung Uý
Hi các bác,

Tình hình là em mới dán em Rakza 9 đỏ, nhưng đánh nảy quá, nên cũng muốn giao lưu các mặt đỏ: Ten 64fx, ten 05fx hoặc Rakza 7 soft.

Tình trạng em mới đánh tập được 2 buổi (2h, 1h/buổi), bụi mài cạnh vẫn còn dính trên mặt vợt chỗ có chữ 1 tẹo. Em mua ở Hùng Hà Bóng bàn. Tình trạng 99.99%.

Attachments

435.4 KB · Đọc: 0
    510.8 KB · Đọc: 0

tuannn

Đại Uý
Hi các bác,

Tình hình là em mới dán em Rakza 9 đỏ, nhưng đánh nảy quá, nên cũng muốn giao lưu các mặt đỏ: Ten 64fx, ten 05fx hoặc Rakza 7 soft.

Tình trạng em mới đánh tập được 2 buổi (2h, 1h/buổi), bụi mài cạnh vẫn còn dính trên mặt vợt chỗ có chữ 1 tẹo. Em mua ở Hùng Hà Bóng bàn. Tình trạng 99.99%.
Bạn có giao lưu với Gold arc hay Donic JP03 ko ?

Kakarot

Trung Uý
Bạn có giao lưu với Gold arc hay Donic JP03 ko ?
Em chỉ tìm mấy loại kia thôi ạ, đang đánh quen, vừa rồi đổi thử xem thế nào nhưng không hợp. Không biết Gold ARC và Donic có mềm tương đương các loại Soft kia không bác? Em chưa thử những loại đó bao giờ.

Thanks,

tuannn

Đại Uý
Em chỉ tìm mấy loại kia thôi ạ, đang đánh quen, vừa rồi đổi thử xem thế nào nhưng không hợp. Không biết Gold ARC và Donic có mềm tương đương các loại Soft kia không bác? Em chưa thử những loại đó bao giờ.

Thanks,

JP03 là loại mềm, tương đương với soft, mình lại quen đánh mút Trung bình nên gặp em này hơi mềm. Mút đánh khá hay theo mình thì con này ngon hơn ZK07 soft vì miếng 07 soft này mình đã từng đánh rồi.

Kakarot

Trung Uý
JP03 là loại mềm, tương đương với soft, mình lại quen đánh mút Trung bình nên gặp em này hơi mềm. Mút đánh khá hay theo mình thì con này ngon hơn ZK07 soft vì miếng 07 soft này mình đã từng đánh rồi.

Hình như JP03 của bác là màu đen thì phải, em cần tìm màu đỏ cơ ạ.

tuannn

Đại Uý
Hình như JP03 của bác là màu đen thì phải, em cần tìm màu đỏ cơ ạ.

Đúng màu đen, không thì bạn đánh miếng Gold arc đi, cũng hơi mềm 1 chút nhưng ko phải soft đánh khá dễ, có thể dùng đánh FH và BH cũng ok hết. Đặc biệt là có cái xoáy của Tàu.

Kakarot

Trung Uý
Hic, mặt đỏ của bác hình như hơi rách những chỗ đánh thì phải (em đánh BH, FH đang dùng ten 64fx). Với lại mặt tàu em không đánh được, trước thử đánh Huri III nhưng không hợp phải cho ngay rồi.
Thank bác.

tieuho_8x

Đại Tá
Bác eanhr thì qua CLB Yên Hòa ngay gần cơ quan bác. E có con T64 đỏ còn khá,k biết bác hứng thú k. Sdt e ở chữ kí,nếu bác sang gluu bóng thì càng hay ^^

Kakarot

Trung Uý
có bán ko bạn?nếu bán cho giá vào 0965.675.676
Em chủ yếu muốn giao lưu để đỡ phải đi mua thôi bác ạ. Bán lại ngay sau mua còn không được giá. Nếu tuần này không bay em để lại đánh thôi. Cơ quan sắp có giải rồi nên cần quen mặt chút ạ.
Thanks,

Bình luận từ Facebook