HN- [FIX GIÁ] Darker Speed 90 ST

o3ma

Đại Tá
Mỗi lần vào topic của archer lại thấy sợ.
Hôm trước đang đọc topic, chạy ra ngoài ...trưởng phòng vào nhờ máy ...Ẻm hoa hậu nằm ườn ra mời gọi...tôi bị gọi vào phòng làm việc riêng với Sếp đó Ô Archer à:D
Bác trưởng phòng giao nhiệm vụ giao dịch giúp món hàng đó chứ gì?

o3ma

Đại Tá
Uhm, cốt và mút ngon thế thì trưởng phòng nào không dao động chứ. Không chơi bb thấy thì cũng trở nên ham thích. Hy vọng bác trở thành người dẫn dắt sếp bác vào đời ở bộ môn này.

archer

Đại Tá
Dạo này ở đâu lắm hàng thế? Up mấy e kia sao nhanh thế? Gửi mail được ko anh up cho
Mạng lởm quá mail cũng ko đc anh ơi. À a gửi e sđt bác nhờ keo cán TMB ALC đi mấy hôm e bận vào giờ chiều ko hẹn làm cho
Darker 7p em vào keo cả mặt a`, cho a giá đẹp vào inbox cái.
Ủa vào mang cá thôi chứ vào mặt thì dán kiểu gì anh? Dạ để e inbox anh ạ

archer

Đại Tá
Đã update ảnh Zhang Jike Rồng xanh và 2 mặt H3 siêu dính, trong đó 1 em dính bóng DHS từ 9h tối tới sáng mai chưa rơi :cool::confused:

xukaka

Đại Tá
Các em nó có keo sẵn rồi anh ạ, dính lắm :D
--------------
Đang nhăm nhe Zhang ALC rồng xanh, rồi cũng vào keo...cu em này thích vào keo thiệt. Hèn chi mấy em hoa hậu hắn cũng vào keo...:D:D:D..anh ra thôi không bon chen vào...nữa

archer

Đại Tá
--------------
Đang nhăm nhe Zhang ALC rồng xanh, rồi cũng vào keo...cu em này thích vào keo thiệt. Hèn chi mấy em hoa hậu hắn cũng vào keo...:D:D:D..anh ra thôi không bon chen vào...nữa
Em vào mỗi mang cá cho đỡ bẩn thôi, cán giữ nguyên gỗ cầm cho thật tay, chẳng lẽ anh lại thích kiếm của mình lem nhem đen bẩn? :D

victor.ngobn

Đại Tá
A hiểu, đấy là bệnh hám của lạ đó e :)
Em cũng đang "hám" nặng đây. Loạn tay mất thôi...:D
Này thì khoe này...

Kích thích ko anh @archer :p

Last edited:

archer

Đại Tá
Chử theart liệu có nhầm lẫn gì ko ah. Vì e thấy miếng h3 trên hình như là h3 nittaku đâu phải h3pro
À miếng đó e lấy của 1 bác chuyên tàu bác í bảo là Pro, e cũng thấy nó chất lượng rất tốt mà cực dính nên ko tìm hiểu thêm, quả thực cái này e ko hiểu sâu lắm, cơ mà nếu của Nittaku phải có chữ Nittaku ở mặt cao su đen chứ nhỉ, miếng này có mã NP nhưng mặt cao su đen ko có Nittaku, bác nào hiểu biết thực sự giải thích hộ e, e cảm ơn :)

Bình luận từ Facebook