HN- donic ovtcharov carbospeed 98% muốn giao lưu

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Last edited:

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Chú Khiêm cũng đang trong tình trạng loạn đao giống mình...haha...:zingme41: một năm đổi đến 3 - 4 cái cốt. Ôi niềm đam mê........ai đam mê cũng giống nhau nhỉ????

Last edited:

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
đến bác Sướng cao thủ vậy còn loạn nữa là e.haha
Theo tôi chú Khiêm lấy lại con A-mù-tạt của bác Hùng đang giao bán ấy, con đấy còn ngon, seri K (sx năm 2010) hàng chuẩn. Sau đó đóng 2 mặt ten vào (FH: Ten 64, BH: Ten 64 FX hoặc 05 FX) đánh là tuyệt vời đấy. Đảm bảo chú lên mấy bóng:zingme77:

hungtv2002

Đại Tá
bác ới em có mấy tháng này đã 4 cây roài...........
Chú Khiêm cũng đang trong tình trạng loạn đao giống mình...haha...:zingme41: một năm đổi đến 3 - 4 cái cốt. Ôi niềm đam mê........ai đam mê cũng giống nhau nhỉ????
ủa...tưởng chú ổn rùi chứ....thế túm lại là giừ chú chơi cây nào
đến bác Sướng cao thủ vậy còn loạn nữa là e.haha

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Theo tôi chú Khiêm lấy lại con A-mù-tạt của bác Hùng đang giao bán ấy, con đấy còn ngon, seri K (sx năm 2010) hàng chuẩn. Sau đó đóng 2 mặt ten vào (FH: Ten 64, BH: Ten 64 FX hoặc 05 FX) đánh là tuyệt vời đấy. Đảm bảo chú lên mấy bóng:zingme77:
em giờ chết dở bác ạ.kinh tế eo hẹp rồi.bác biết xây dựng thê thảm thế nào rồi đấy.

nhukhiem2311

Trung Sỹ
bác ới em có mấy tháng này đã 4 cây roài...........
ủa...tưởng chú ổn rùi chứ....thế túm lại là giừ chú chơi cây nào
cây ga của bác hùng anh sếp bảo thỉnh thoảng anh ý chơi anh ý mượn.nên e phải sắm thêm cả ovt nữa.e đang loạn xì ngậu lên.mà vác hùng đợt này ngân hàng giải ngân hay sao mà cặp toàn với siêu mẫu thế?nghĩ mà thèm.

hungtv2002

Đại Tá
có gì đâu em.... chẳng qua là mà thik trải nhìu cây xem cây nào hợp thôiiiiiiiiiiiiiiiiii
cây ga của bác hùng anh sếp bảo thỉnh thoảng anh ý chơi anh ý mượn.nên e phải sắm thêm cả ovt nữa.e đang loạn xì ngậu lên.mà vác hùng đợt này ngân hàng giải ngân hay sao mà cặp toàn với siêu mẫu thế?nghĩ mà thèm.

Bình luận từ Facebook