HN: Đấu giá Combo Sar tem đồng ko số còn rất nuột + mặt vợt

xukaka

Đại Tá
Hic hic...sao nhiều người thích tem đồng quá nhỉ. Cách đây hơn 1 năm mình thanh lý Sar, 7off+, 9off+,...toàn tem đồng mà giá dưới 1 triệu. Nếu để giờ thanh lý thì ngon biết mấy,..không khéo mua được SH

8xOnline

Trung Uý
Hic hic...sao nhiều người thích tem đồng quá nhỉ. Cách đây hơn 1 năm mình thanh lý Sar, 7off+, 9off+,...toàn tem đồng mà giá dưới 1 triệu. Nếu để giờ thanh lý thì ngon biết mấy,..không khéo mua được SH
Đó cũng chính là lý do không phải ai cũng là tuấn kiệt bác ạ.

Đó cũng chính là lý do không phải ai cũng là tuấn kiệt bác ạ.
2 bác này trời sinh 1 cặp nè! đi dâu cũng có nhau, bác 8Xonline trả lời rất hay!

HN_Sardius

Binh Nhất
quả là hiếm nhưng có 1 điều rất quan trọng trong bóng bàn 729+trình văn thịt sá koso 2 tên bình thông tóm lại 200k=7ku bài toán rất đơn giản đứng quan trọng vào vũ khí quá mà hãy nhìn vào trình độ của bạn.chúc ae sẽ tìm ra những lời giải thích hợp nhất cho mình

8xOnline

Trung Uý
2 bác này trời sinh 1 cặp nè! đi dâu cũng có nhau, bác 8Xonline trả lời rất hay!
Hê, thanks bác. Ông trời làm gì mà bất công thế bác, em làm gì mà cặp với tay mơ này được. Em nói xin lỗi chứ em tham gia DĐ này cũng mới 2 năm và vào DĐ thường xuyên, chả có ma nào 1 năm trở lại đây rao bán Sar tem đồng dưới 1 triệu đâu. Một lần nữa xin lỗi nhé: Chỉ có kẻ ngu mới không biết giá trị và rao nó dưới 1 triệu.
Xin lỗi chủ thớt, em làm loãng rồi... up cho cây của bác.

subin

Đại Tá
Hê, thanks bác. Ông trời làm gì mà bất công thế bác, em làm gì mà cặp với tay mơ này được. Em nói xin lỗi chứ em tham gia DĐ này cũng mới 2 năm và vào DĐ thường xuyên, chả có ma nào 1 năm trở lại đây rao bán Sar tem đồng dưới 1 triệu đâu. Một lần nữa xin lỗi nhé: Chỉ có kẻ ngu mới không biết giá trị và rao nó dưới 1 triệu.
Xin lỗi chủ thớt, em làm loãng rồi... up cho cây của bác.
Có chứ bác, ép giá người khác thì chỉ có giá đó thôi...cách đây vài bữa có 1 bác sardius tem đồng đã sửa cánh vợt , cán cũng bị mẻ còn tầm 90@% bán 1t7 mà vẫn bay ầm ầm,...đào đâu ra dưới 1 củ

Bình luận từ Facebook