HN - Combo khủng like new đánh không hợp cần ra đi

timoboll_return

Trung Sỹ
Thích máy ảnh EOS D60 hả bác... có thích con Mac dùng làm thớt để kê khi chụp nữa nhỉ:)) hay bác thích con Leap Motion có trong ảnh luôn:))
(Comment trên chỉ mang tính chất khoe hàng :))

Vo Va

Trung Uý
Đẹp ... nhưng mà đắt quá. Em chơi dòng Stiga thấy ngon nên chẳng để ý mấy em chân dài Butterfly nữa.
Up giúp Bác:)

duc82vn2000

Thượng Sỹ
Cây này mình thấy ít người chơi.Theo thông số ky thuật cây này kiểm soát tốt, tốc độ thấp mang lối đánh phòng thủ.Bạn lắp 2 mặt ten đánh thì ko hợp rồi.Cốt này ở topic khác bán mới giá 2tr mà mãi còn chưa đi.Chắc chủ chủ topic còn phải fix nhiều hơn.

timoboll_return

Trung Sỹ
Up lên cho ngày mới...đã fix lại giá hợp lý. Bác nào chơi cây này rồi tư vấn mặt vợt cho e đc ko ạ? Cây này đẹp cũng muốn giữ lại chơi

meoluoitmb

Đại Tá
Cây này bạn lấy của bạn lgnam đúng không?
http://bongban.org/forum/showthread.php/19159-TQ-LgNam-Đại-hạ-giá-sale-hàng-BTF
Bên này lgnam đại hạ giá còn 2tr thôi bạn à. Và nếu cây này là của lgnam thì bên rìa cạnh có 1 vết lõm nhỏ do nhân viên bưu điện sơ ý. Cây này ít người chơi, giá bạn đưa ra sẽ khó bay được.

=====================

Có đúng không bác chủ topic nhỉ??????????

hungtv2002

Đại Tá
giá fix rồi cũng khó bay bác à...có lẽ nên để lại mà chơi, combo này thì cũng không phải là không hợp tuy nhiên do lối chơi của bạn có thể không hợp....thử loại mút khác như donic chẳng hạn......
Up lên cho ngày mới...đã fix lại giá hợp lý. Bác nào chơi cây này rồi tư vấn mặt vợt cho e đc ko ạ? Cây này đẹp cũng muốn giữ lại chơi

victortran

Binh Nhì
cây này đẹp thật nhg e hiểu vì sao bác chủ bán, con này là cốt thủ, đánh chậm và rung tưng bừng :))
E ko có ý dìm tý nào đâu nhé, nhg cay này sẽ hợp các bác già + văn phòng. Chứ thanh niên đg chơi tamca 5000 nhanh veo2 chuyển sang cây này ko hợp là fai. E ngĩ bác sẽ fai xem xet hạ chút xíu mới bán đc hoặc gạ bán cho các bác già ít lên net chứ thanh niên bi h khôn lém ạ =)))
day là chỉ số của Innershield zlf: http://www.tabletennisdb.com/blade/butterfly-innershield-zlf.html

Bình luận từ Facebook