HN-CLOSE!

MinhAnh888

Thượng Sỹ

Em này nguyên văn đánh đúng 10 ngày bán 1tr9 nhé anh em. Bác nào có ý định mua mới thì nên suy nghĩ em này nhé.
Bán ten 64fx like new 900k ảnh hơi xấu tốt nhất nhìn tận mắt

MinhAnh888

Thượng Sỹ
mới qá :)) e mua k nổi. còn cái cũ nào <1.5 k a?
Cũ anh toàn hàng đắt thôi :)) đít đen ko số :)
Mặt ten bạn chụp mờ quá...nếu là 2.1 thì mình mạnh dạn trả bạn 800k nếu ok ngày mai gd luôn.
Chụp tối nên chả biết làm thế nào bác ah. con này là kiểu đánh xong cất túi hs em đánh đúng 4 buổi bán cả combo mua combo mới giống thầy :))

tieuho_8x

Đại Tá
Ten likenew sao k đc 900k? Giá mới 1tr250,vừa cắt đánh 1-2 buổi còn như nguyên khi cắt,lỗ 350k là quá nhiều quá hợp lý rồi. Giá 800k là dành cho a e thân chơi cùng. Vậy nên Minh Anh nó ra giá đó là quá hợp lý :)

giangcoikso

Đại Uý
Ten likenew sao k đc 900k? Giá mới 1tr250,vừa cắt đánh 1-2 buổi còn như nguyên khi cắt,lỗ 350k là quá nhiều quá hợp lý rồi. Giá 800k là dành cho a e thân chơi cùng. Vậy nên Minh Anh nó ra giá đó là quá hợp lý :)
Tieuho đang trang mat ma van co tg qtâm may e chan dai tren nay..hic. matten nay ma mới danh 1, 2 buoi thi 950k m cung muc nhung mà het cả lop phấn rui...

MinhAnh888

Thượng Sỹ
Cảm ơn anh em đã quan tâm. Mặt ten đã bán nhé sar mai có 3 cục gạch to tướng nên em đã nhắn tin cho các anh em mai ai đến trước lấy trước em không giữ cho riêng ai nhé.

Bình luận từ Facebook