Hn,-,-cần thanh lý mặt adidas R4

o3ma

Đại Tá
ban xin gia chuan de mua ve choi hay muave buon lai kiem loi...du saokhong mua cung dung nen noi loi cay dang. comment ban dua ra co chac la chinh xac ko? co chac la loi noi cua mot chuyen gia bong ban ko? co hay ko cung nen nghe nhieu nguoi noi chu ko nen nghe 1 tai. chung ta ai cung co 2 tai ma. chuc vui ve nhe!
Oh, cái mặt vợt của bạn bán kiếm lời được nhiều không? bán có chạy không? Thật tình tôi cũng để ý cái mặt này nhưng thấy bạn rao bán lâu rồi mà có ai rước đi đâu. Tại vì sao????

Bạn đưa các thông số chào bán còn sai: speed: 7,5 thì lại đăng là 100

Rubber Name Speed Spin Tackiness Overall PriceNo. of Ratings

Adidas R4 Response 7.5 7.3 1.0 6.5
Adidas R6 Response 9.0 8.7 1.6 9.2
Adidas SynTec 8.0 8.0 1.0 8.2
Adidas SynTec Fast 9.0 8.7 1.3 9.0

Chân tình chứ không phải lời cay đắng.

Last edited:

binhtinh

Trung Sỹ
Oh, cái mặt vợt của bạn bán kiếm lời được nhiều không? bán có chạy không? Thật tình tôi cũng để ý cái mặt này nhưng thấy bạn rao bán lâu rồi mà có ai rước đi đâu. Tại vì sao????

Bạn đưa các thông số chào bán còn sai: speed: 7,5 thì lại đăng là 100

Rubber Name Speed Spin Tackiness Overall PriceNo. of Ratings

Adidas R4 Response 7.5 7.3 1.0 6.5
Adidas R6 Response 9.0 8.7 1.6 9.2
Adidas SynTec 8.0 8.0 1.0 8.2
Adidas SynTec Fast 9.0 8.7 1.3 9.0

Chân tình chứ không phải lời cay đắng.
nếu chân tình thì bạn nên tìm hiểu kỹ hơn trước khi kết luận nhé: ví dụ bạn xem link này đi; http://www.tabletennis-sport.com/fr/produits/revetements/allround/rubber-r4/
Có thể mỗi trang web đánh giá khác nhau chưa biết ai đúng ai sai mà bạn lại bảo mình rao sai

o3ma

Đại Tá

binhtinh

Trung Sỹ
tức nhiên 2 trang là mình đưa ra nhưng bạn kết luận mình ra sai thì e không thiện ý lắm, nên thôi bạn không còn vướng mắc gì nữa thì có thể mời bạn ra khỏi topic của mình nhé. chào bạn

o3ma

Đại Tá
Ông bạn trẻ ơi, bạn lập cái topic này lên thì coi như đây là 1 cái chợ nên kẻ mua người bán đều có quyền ghé qua. Đồ bạn muốn bán nó tốt thì có ai nói xấu này, xấu nọ cũng không thể thay đổi được. Nếu thật sự tốt và rẻ thì đương nhiên nhiều người cần và hàng sẽ đắt khách còn nếu không thì ngược lại. Có người thích kiểu mềm thì khen mềm tốt, thích cứng thì khen cứng tốt...và mục đích cuối cùng là chọn được cái mình cần và phục vụ nhu cầu ham thích BB.
Vui vẻ cho đời tươi trẻ đi.

Bình luận từ Facebook