HN cần test cốt Absolum

Piing poong

Thiếu Uý
Cần test em nó đây, ae có ai muốn để lại vợt cũ thì pm cái nhể - Thanks Bia

http://dungcubongban.vn/vot-bong-ban/cot-vot-cornilleau/gatien-absolum

Cây này ở Việt Nam chắc ít ng biết đến,vừa là hàng mới lại số lượng hạn chế nên hơi khó bác ạ,e thì có mỗi 1 cây,e mà có 2 cây để lại cho bác 1 cây ngay hehe,có mấy tấm hình show cho bác...thèm và chúc bác nhanh tìm đc e nó hihi

Trong các loại vợt từng cầm qua thì e thấy này có thiết kế tỉ mỉ,tinh tế và sắc nét trên mọi khía cạnh nhất bác ạ.

takumi170286

Trung Sỹ
bác có trong tay thì cho vài dòng về thông số và cảm nhận cái cho anh em mở rộng tầm mắt, trông cây này như có 1 lớp sợ thủy tinh thì phải

Piing poong

Thiếu Uý
Cây của bác là Long handle? cán ST? ko phải FL?

Cây này ở Việt Nam chắc ít ng biết đến,vừa là hàng mới lại số lượng hạn chế nên hơi khó bác ạ,e thì có mỗi 1 cây,e mà có 2 cây để lại cho bác 1 cây ngay hehe,có mấy tấm hình show cho bác...thèm và chúc bác nhanh tìm đc e nó hihi

Trong các loại vợt từng cầm qua thì e thấy này có thiết kế tỉ mỉ,tinh tế và sắc nét trên mọi khía cạnh nhất bác ạ.

Cây e là ST thường,loại của bác phoenix với là Long Handle bác ạ. E cũng chả biết nói sao nữa...nói chung cây này đường bóng cực dị cần phải trình cao(rơ sát thủ 2 càng đều đặn thì...thôi rồi),thứ 2 là e cũng mới chỉ test qua mút TA 42.5 và TA 45 và cảm thấy hơi cứng(vốn cây này lớp ngoài gỗ Ebony đã cứng nên cá nhân e thấy lắp mút mềm sẽ tốt hơn),khi nào trình cao test lại sẽ làm bài review rõ,còn thời gian vừa rồi trình thấp lại chơi có 10 ngày nên nói hiện tại chỉ là mơ hồ.

Piing poong

Thiếu Uý
Cây e là ST thường,loại của bác phoenix với là Long Handle bác ạ. E cũng chả biết nói sao nữa...nói chung cây này đường bóng cực dị cần phải trình cao(rơ sát thủ 2 càng đều đặn thì...thôi rồi),thứ 2 là e cũng mới chỉ test qua mút TA 42.5 và TA 45 và cảm thấy hơi cứng(vốn cây này lớp ngoài gỗ Ebony đã cứng nên cá nhân e thấy lắp mút mềm sẽ tốt hơn),khi nào trình cao test lại sẽ làm bài review rõ,còn thời gian vừa rồi trình thấp lại chơi có 10 ngày nên nói hiện tại chỉ là mơ hồ.

Bác oánh Darker rồi để lại e Absolum ko vậy nhể? ;) Bia

Trung bình 100gr tròn nhưng mà cầm chả thấy nặng mấy bác ạ,vì cán vợt nó làm tinh tế để chỗ ngón cái hợp lý lắm! Cây này hàng số lượng tương đối hạn chế,nhất là lại ST vì ra bao nhiêu ST Châu Âu nó xúc hết rồi các bác ạ

Nhẹ hơn nữa thì là...101gr-104gr bác ạ :)) =)) Tưởng nặng nhưng cầm thì khó ai đoán đc bao nhiêu gr,vì vợt làm quá cân bằng và khoa học nên không nghĩ nó lại như vậy.

crystalcandy

Binh Nhì
em có bik qua cây này, để em ghi vài dòng cho các bạn nghe nha, lớp ngoài là gỗ mun, nên cốt ko fải gọi là cực cứng nhưng thuộc dòng cốt cứng mà lại không thô, nghĩa là khi dán ví dụ tảget force là mặt cứng trung bình,bác sẽ thấy banh rất ăn ý, nghĩa là chuẩn lại, ko quá nảy mà cũng không ì banh, dán fai tảget force thì quá hay rồi. các bạn có thể lên trên dungcubongban.vn, lời dịch trên đó là của em,muốn được biết nguyên văn tiếng anh thì cứ mail cho em

Bình luận từ Facebook