HN Cần Mua TSP Besty, Tenor, ludeckFleet hay Velocity

thanhtinh10282

Trung Uý
Em thấy nếu anh thik mấy dòng đó thì nên mua con bawell fleet,darker legato 7p đánh hay hơn nhiều mà hiện có ng đang rao bán...em đang đánh ZLC nhưng có cơ hội thứ cây bawell fleet thấy rất hay...anh nên thử thêm mấy cây đó để biết cảm giác hợp cây nào vì em thấy mấy cây trên đc cây besty và ludeck là em thấy đc thui ah

Bá Kiến

Thượng Sỹ
như tile bác nào dư cốt ko chơi đến để lại em.
giá hợp lý, yêu cầu già nua da nâu cũng đc nhưng đừng sứt môi lồi rốn quá khó nhìn
cho em cái hẹn vào inbox, SMS hay call ok

mình có cây tenor như avatar, (mua của bạn gì đấy lâu rồi không nhớ) từ khi mua chưa đánh lần nào vì rất hài lòng với lager spear nếu bạn có nhu cầu mình để lại

takumi170286

Trung Sỹ
fĩ giá chuẩn không chỉnh 1.8 tr bao ship, (định gửi Ảnh nhưng hòm thư của bạn đầy quá không gửi được

bác cho cái địa chỉ xem vợt làm việc cho dễ, số điện thoại nữa, hòm thư xóa rồi nhóe

Last edited:

phungducthang

Đại Tá
mình có cây tenor như avatar, (mua của bạn gì đấy lâu rồi không nhớ) từ khi mua chưa đánh lần nào vì rất hài lòng với lager spear nếu bạn có nhu cầu mình để lại
Tôi bo 1 phiêu thuân cho Tenor, cây nay kiêm soat tôt ma công thi cung thuôc hang sat thu.

Tosios

Đại Uý
Dòng Arylate thì cây Maze thuộc hàng trung bình về tốc độ,cây nảy nhất là con Neo đó bác ^^

Thì E bảo là maze có tốc độ cao hơn mấy con chủ thread đang tìm chứ E có bảo maze nhanh nhất trong đám ALC đâu. Hi

takumi170286

Trung Sỹ
Thì E bảo là maze có tốc độ cao hơn mấy con chủ thread đang tìm chứ E có bảo maze nhanh nhất trong đám ALC đâu. Hi

nhanh hơn cả tenor cơ à ? bác có nhầm ko vậy ? nếu nhanh hơn tenor thì chắc kết cấu em nó rất đặc biệt

tieuho_8x

Đại Tá
anh đẩy hết rồi chú Đức ạ, đang bị loạn ma đao chưa tìm đc tinh yêu đích thực, chú có vẻ vẫn yêu NLS nhỉ
E vẫn thích nó vì e thích cảm giác nhưng vẫn cần 1 chút tốc độ nên NLS hợp lí,mỗi cán cầm là ghét,e toàn phải làm lại >"<

Bình luận từ Facebook