HN - Cần mua mặt H3

thinhnguyen

Đại Tá
Do bất cẩn để mút Xiom IV đè nên con H3 Pro Neo nên mặt bị dộp, đánh được mấy hôm nổi hết mụn nhọt.
Vì vậy mình cần mua 1 H3 hàng đã qua sử dụng, ưu tiên H3 Pro, Pro Neo. Mong muốn kích thước vừa P700, hàng ngon bổ rẻ càng tốt. Ai có cho mình xin ít ảnh :)
Quỳnh - 24 tuổi - Sdt 0978.887.104
=========
em xem bên topic của anh có đực ý ko? h3 pro 40 độ tune tibhar clean. rất mới so với hình vì chụp máy cùi.. giá 400k bao ship cho em nhé.

tipphono8x

Trung Uý
=========
em xem bên topic của anh có đực ý ko? h3 pro 40 độ tune tibhar clean. rất mới so với hình vì chụp máy cùi.. giá 400k bao ship cho em nhé.

E đánh 39 độ quen rồi, cũng chưa đánh 40 độ bao giờ cả. Sợ không đánh được a ạ. Cốt P700 của e nó cũng hơi cứng sợ không hợp :(

tipphono8x

Trung Uý
Ai ở HN có để cho e thì tốt quá, mai e về quê rồi. Mặt nổi 2 mụn chẳng đánh được.
Nếu ai ở HY hay HD thì cũng có thể mua, e trên đường về Thái Bình có thể tiện đường qua lấy. :)

trin_hoa_an

Trung Uý
Ai ở HN có để cho e thì tốt quá, mai e về quê rồi. Mặt nổi 2 mụn chẳng đánh được.
Nếu ai ở HY hay HD thì cũng có thể mua, e trên đường về Thái Bình có thể tiện đường qua lấy. :)

Chú đánh Trâu thế bảo sao ko nổi mụn....anh có Tg3 hoặc 3 neo market chú có lấy anh giảm cho 50%. Có gì tiện gừi cùng lão comfor luôn.

tipphono8x

Trung Uý
Cần gấp thì mai qua anh đưa cho 1 con Market đánh tạm, anh ko có hàng Pro đâu :eek:

Ưu tiêm hàng pro thôi mà a. Market thì càng rẻ. Hi. Mà cũng lạ, giờ toàn tàu đạo hay sao nên chả thấy ai bán. :)

Chú đánh Trâu thế bảo sao ko nổi mụn....anh có Tg3 hoặc 3 neo market chú có lấy anh giảm cho 50%. Có gì tiện gừi cùng lão comfor luôn.

Có H3 Neo Market hả a? Nếu còn ngon thì mai e mượn tạm của a Long rồi lấy của a. Ko thấy a đăng bán mút tàu mà e lại đang cần gấp.
À, cho e hỏi thử TG7 đánh mút tàu thế nào a? Thấy shop a có mà chưa thấy giá, cho em giá vào inbox a nhé. :)

Last edited:

ducnm

Đại Tá
Em ơi qua D9 mà lấy hàng. ngon đấy ^^
====
Do bất cẩn để mút Xiom IV đè nên con H3 Pro Neo nên mặt bị dộp, đánh được mấy hôm nổi hết mụn nhọt.
Vì vậy mình cần mua 1 H3 hàng đã qua sử dụng, ưu tiên H3 Pro, Pro Neo. Mong muốn kích thước vừa P700, hàng ngon bổ rẻ càng tốt. Ai có cho mình xin ít ảnh :)
Quỳnh - 24 tuổi - Sdt 0978.887.104

Bình luận từ Facebook