HN-Cần mua mặt đen cho Iolite Neo

kater

Thượng Sỹ
Tạm thời đã tìm được mút.
Thanks các bác đã quan tâm

Last edited:

bongbannhaque

Trung Sỹ
Chả là em mới bán ten 05 vì khó kiểm soát nên giờ muốn tìm 1 mặt đen (hay đỏ cũng được) để thay thế. Cốt khá kén mặt nên muốn nhờ các bác tư vấn mặt giúp em với, bác nào có nhu cầu bán mặt thì cho em xin ít hình + giá.
Thanks các bác quan tâm

Cốt này có kén mặt đâu bạn, trước mình đánh cây Io neo này với mặt cứng cứng 1 ti thấy ngon lắm mà...hay..hay...bạn thanh lý cho mình cây này đi, mua cây khác không kén mút đánh cho thích :)

kater

Thượng Sỹ
không biết có phải lâu em không đánh không nữa mà mất hết cảm giác giật. Thanks bác đã góp ý

thuhungn

Trung Sỹ
Hôm trước mua cốt Gergely của anh ko hỏi mặt luôn. anh còn 1 mặt đỏ Flyatt hard, mặt này đánh hợp với Iolite đấy

mebb0101

Trung Tá
Chả là em mới bán ten 05 vì khó kiểm soát nên giờ muốn tìm 1 mặt đen (hay đỏ cũng được) để thay thế. Cốt khá kén mặt nên muốn nhờ các bác tư vấn mặt giúp em với, bác nào có nhu cầu bán mặt thì cho em xin ít hình + giá.
Thanks các bác quan tâm

e có mặt hexer đen mới mua về chưa dùng đến.hàng ngon >90%.mặt bám xoáy và mềm nên rất dễ đánh.a cần thì cho e số dt hoặc gọi 01212 777 701 e bán rẻ cho.thanks

mr_thanh

Thượng Sỹ
ko biết bạn cảm nhận thế nào mà nói là cốt kén mút chư?mình chơi NEO đã lâu thấy gắn mặt nào oánh cũng ok hết.mình ưng ý nhất với FH : TE64 FX + BH : TE05 FX hoặc như combo mình đang dùng rất phê : fh : te 64 fx hoặc raza7 soft + bh :xiom asia 2

Bình luận từ Facebook