HN - Cần mua cốt viscaria tem bạc đời cũ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Các bác cho em hỏi ngu tí ạ, VIS tem bạc đời đầu Seri của nó là gì vậy ạ. Có ông bạn có cây Vis tem bạc đời J còn ngon như mới. Hô giá gần 3T. Giá đó ok không ạ. Thanks các bác.
Quan trọng là nặng bao nhiêu, còn mới không ?
Nếu nặng và còn mới thì 3 triệu là hợp lý, còn không có đủ 2 điều kiện này thì bỏ qua bác ạ, vì sợ ... abc với vợt rồi

tttt

Đại Uý
Nếu nặng và còn mới thì 3 triệu là hợp lý, còn không có đủ 2 điều kiện này thì bỏ qua bác ạ, vì sợ ... abc với vợt rồi
Bác cá ơi, đạt nó ko chịu để lại cây vis của b cho e. B xem nói với nó giúp e với.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác cá ơi, đạt nó ko chịu để lại cây vis của b cho e. B xem nói với nó giúp e với.
Sai quan điểm rồi, nó không muốn để tức là nó đang đánh tốt và thích đánh cây đó, thì tại sao mình lại bán đi làm gì. Nó phải không thích thì mới bán chứ :D

anhthinh098

Thượng Tá
Thanks bác, chiều vừa nhận đc cốt của @lamtq rồi, em cất tủ luôn. Nên cái kia cũng ko ham hố nữa, còn con kia mình ko cân nhưng cũng nặng gần ngang phớ con của a Lâm.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thanks bác, chiều vừa nhận đc cốt của @lamtq rồi, em cất tủ luôn. Nên cái kia cũng ko ham hố nữa, còn con kia mình ko cân nhưng cũng nặng gần ngang phớ con của a Lâm.
Bác hỏi hộ em nếu cây đó nặng khoảng 95g thì gạ bác đó cho em nhé, và em sẽ cảm tạ bác đúng nghĩa luôn. Thank bác nhiều

Bình luận từ Facebook