HN can mua Almutart con ngon...

Tinh hinh la sau nhieu thang' tich gop em muon cam 1 em Amultart da ao uoc tu lau...Vay bac nao` con du cay Amultart nao ngon ngon chuyen nhuong cho em voi...0979073306 day la so dt cua em bac nao` co' thi pm cho em biet gia ca va hinh anh? luon nhe'...

traicauvong_bg

Đại Tá
Chọn AMUTART là chuẩn đấy. Ông em có cốt này có khi chấp anh 2 ý nhỉ???

a ơi cho e hỏi.so vơi tmb zlc thì thế nào.e đang dùng combo nhu chữ ký.thấy vẫn hơi nảy thì phải.tiếc la chưa dc test qua tmb zlc nên cứ tò mò mãi.a chơi qua cả 2 rồi.tư vấn giúp e với.lối của e là giật moi và lùi xa bàn đối giật.thỉnh thoảng giật trái.theo a thì nên đổi sang ten05fx hay vẫn giữ nguyên cặp ten05 va đánh vơi tmb zlc.cảm ơn bác trước nha

bongbannhaque

Trung Sỹ
a ơi cho e hỏi.so vơi tmb zlc thì thế nào.e đang dùng combo nhu chữ ký.thấy vẫn hơi nảy thì phải.tiếc la chưa dc test qua tmb zlc nên cứ tò mò mãi.a chơi qua cả 2 rồi.tư vấn giúp e với.lối của e là giật moi và lùi xa bàn đối giật.thỉnh thoảng giật trái.theo a thì nên đổi sang ten05fx hay vẫn giữ nguyên cặp ten05 va đánh vơi tmb zlc.cảm ơn bác trước nha

Đổi trái từ ten 05 sang ten 05fx bạn sẽ cảm nhận thấy cả quả trái và phải khác trước, có xịt hơn 1 chút nhưng sẽ chuẩn và đều 2 bên hơn ( đấy là cảm nhận của cá nhân mình nhé) chúc bạn thành công :)

Nảy quá khó kiểm xoát thì chuyển ZLC là chuẩn nhất rồi...em cũng đánh qua ZLC rồi,,,bác mà chuyển ZLC thì để là Amultảt cho em nhé...

lối đánh của mình như vậy.liệu co hợp với tmb zlc ko.

thế này nhé.tmb zlc là cây có độ xoáy và độ kiểm xoát hàng đầu...trái phải ổn...nhưng mà hơi tốn sức...amultart thì như là phiên bản nâng cấp của sadius...bác tự cân nhắc xem có hợp với bác không...em người nhỏ bé lực tay yếu lắm nên mới phải tìm mấy con có độ nảy cao...zz.em đánh tmb zlc dc 3 tháng thấy mệt quá.zz

LMC

Trung Tá
thế này nhé.tmb zlc là cây có độ xoáy và độ kiểm xoát hàng đầu...trái phải ổn...nhưng mà hơi tốn sức...amultart thì như là phiên bản nâng cấp của sadius...bác tự cân nhắc xem có hợp với bác không...em người nhỏ bé lực tay yếu lắm nên mới phải tìm mấy con có độ nảy cao...zz.em đánh tmb zlc dc 3 tháng thấy mệt quá.zz
mang ZLC ra mình đủi cho bạn, mình cũng có 1 cây nhưng bận quá chưaq chụp được hình

tieuho_8x

Đại Tá
Đổi trái từ ten 05 sang ten 05fx bạn sẽ cảm nhận thấy cả quả trái và phải khác trước, có xịt hơn 1 chút nhưng sẽ chuẩn và đều 2 bên hơn ( đấy là cảm nhận của cá nhân mình nhé) chúc bạn thành công :)
Bác tư vấn chuyên nghiệp quá bác Tiến ạk.
Rất chuẩn,e cũng định nói như trên
^^

traicauvong_bg

Đại Tá

cảm ơn bác nhiều.khả năng e se thay mặt 05fx thôi.,chứ đổi cốt đến lúc thấy ko bằng cốt cũ của mình.thì chỉ còn nước ngồi ôm e no mà khóc thôi'hehe

Bình luận từ Facebook