(HN) Cần đổi P700 ST lấy FL

protitani

Binh Nhất
Bác ý hỏi em mà, em có cây avalox P700. FL đúng ý chủ top, em đánh 2 càng nên cũng muốn thử ST nhưng ngại ship. Hix

chichkidao

Moderator
Bác ý hỏi em mà, em có cây avalox P700. FL đúng ý chủ top, em đánh 2 càng nên cũng muốn thử ST nhưng ngại ship. Hix

éc.thì em là chủ top đây mà.bác có đổi thì đổi cho em.bác chơi 2 càng đánh ST thì quá hợp rồi còn gì.em quen cầm cán dài với lối 1 càng nên ko chơi được ST.

protitani

Binh Nhất
éc.thì em là chủ top đây mà.bác có đổi thì đổi cho em.bác chơi 2 càng đánh ST thì quá hợp rồi còn gì.em quen cầm cán dài với lối 1 càng nên ko chơi được ST.
Thực lòng rất em rất muốn đổi với bác nhưng hiềm nỗi nhà em ở nơi xa nhất tỉnh Quảng Ninh, lại có mỗi một cây vợt để tập, ship đi ship lại mất mấy ngày đường. Em đang tập cơ bản nên còn đang hăng máu. he he...
Up giúp bác!:eek:

chichkidao

Moderator
Thực lòng rất em rất muốn đổi với bác nhưng hiềm nỗi nhà em ở nơi xa nhất tỉnh Quảng Ninh, lại có mỗi một cây vợt để tập, ship đi ship lại mất mấy ngày đường. Em đang tập cơ bản nên còn đang hăng máu. he he...
Up giúp bác!:eek:

hay sáng mai em gửi cho bác rồi sáng ngày kia bác gửi luôn cho em.ok

protitani

Binh Nhất
hay sáng mai em gửi cho bác rồi sáng ngày kia bác gửi luôn cho em.ok
Được thế thì tốt quá, bác gửi em theo địa chỉ: Phạm Trung Thành, 08 Kim Liên, Hòa Lạc, Móng Cái, Quảng Ninh. SDT: 0979773186.
Em sinh năm 1981, làm cái nghề mà không thể vì một cái cốt mấy trăm nghìn đồng mà để mất tư cách đâu.
Bác yên tâm ship hàng đi.

Bình luận từ Facebook