HN bán PALIO Blitz soft đỏ 95%

hungtv2002

Đại Tá
Póc tem......nhưng hình hơi mờ...sponge còn ngon nhưng top bị bể rìa rùi, lại bị mờ nữa nên kg rõ thế nào. Chắc hok đc 95% đau

Last edited:

tuananh84

Thượng Sỹ
Cảm giác đánh esteem thế nào bác, blizt soft kg hợp à. Mình thấy rewie blizt tốt mà
uh blift thì chắc là tốt nhưng blif sof thì ko mềm quá , chỉ đánh trái thôi , đanh phải ko ổn bạn ah. mình mới làm mặt hexer duor cho FH hôm nay mới thử đánh xem thế nào bạn ah.

tosiosHD

Đại Tá
mọi phí đều vừa chỉ có chỗ mang cá hơi hụt bạn ah. ah bạn đánh thử esteem với tager four 42.5 chưa?

+++ Chỗ mang cá bị hụt nhiều không? Bạn cầm thước đo chiều dài phần mút vợt tiếp xúc với đầu cán vợt (phần mút vợt là đường thẳng) xem dài bao nhiêu để mình kiểm tra xem hụt so với cốt mình bao nhiêu nhé!

tuananh84

Thượng Sỹ
+++ Chỗ mang cá bị hụt nhiều không? Bạn cầm thước đo chiều dài phần mút vợt tiếp xúc với đầu cán vợt (phần mút vợt là đường thẳng) xem dài bao nhiêu để mình kiểm tra xem hụt so với cốt mình bao nhiêu nhé!
để tốt về chụp ảnh cái mặt đen vẫn đang dán vào cốt esteem cho ban xem nhé, 2 mặt này như nhau về kích thước bạn ah. mình mới đổi mặt đỏ sang hexer duor đánh thấy dễ hơn nhưng bóng hiền quá ko xoáy và đột biến hiểm bằng blif bạn ah.

tuananh84

Thượng Sỹ
Mặt này đánh giống mặt Tàu phải không bạn ơi.
Bắn dã man và xoáy lắm vì nó mền nên nó nhúng bóng vào tận cốt rồi mới bắn ra , tuy nhiên đánh ko cẩn thận là nó hay bị vọt ra ngoài bàn, nhưng khi vào bàn thì có độ đột biến hiểm lắm ah.

dunghugo

Binh Nhất
Như tiêu đề ko hợp cốt nên cho ra đi . giá 400k , mình là Tuấn Anh số ĐT : 0985 018 026 .mr_208574_763286b28846bebbmr_208574_c5f1b98805c9f579, ảnh đay ạ , hơi mờ ưu tiên đến dg tận nơi sẽ rõ http://muare.vn/threads/32/2435465/#post-28159252 , kích thước vừa cốt Ruby nhé. Địa chỉ : mình ở ngõ 319 dg Trần Cung _ Cổ Nhuế_Từ Liêm_Hà Nội nhé. dg ngoài giờ hành chính nhé.
cho kích thước đi bác..có rán vừa cốt liberty của leoviz ko

Bình luận từ Facebook