HN bán H3 Pro 40 độ

Mr.Smile

Binh Nhất
Hôm trước em được ông bạn tặng cho miếng mút này (hàng chính hãng có tem đàng hoàng), tuy nhiên đánh không hợp, có lẽ do không quen vì em chỉ chơi dòng 39 độ.
Vậy nhượng lại cho anh chị em co nhu cầu!

Ảnh em nó khi chưa cắt dán đây ợ:

Last edited:

Tosios

Đại Uý
Giá này chắc phải up dài dài rồi. Dù gì cũng là mặt cũ, lại tune rồi. Miếng này tầm 500k là hợp lý. Có gì sai mong bác thông cảm.

Duc_NM

Đại Tá
Giá này chắc phải up dài dài rồi. Dù gì cũng là mặt cũ, lại tune rồi. Miếng này tầm 500k là hợp lý. Có gì sai mong bác thông cảm.
500k còn là cao ấy, ở phobongban.vn bán toàn 450k lại nguồn đảm bảo, kể ra mới mua hơn 800 mà bán thì cũng tiếc thật nhưng giá cao mà muốn bán thì phải up dàiiiiiiii

truongtxt

Đại Tá
lan dau tien nghe thay ban mieng nay giab700k. minh ko choi mat tau.nhung minh mua h3 nt con ngon nhung choi dc 1.2 buoi chi ban dc 450 den 500k la cung.mieng nay neu ban 400k chac hop ly. chu thot chac phai fiĩix gia thi moi bay dc. up giup cho hang nhanh bay.

Mr.Smile

Binh Nhất
Mặt này trước bác mua (bạn bác mua) ở đâu vậy?
Em lấy của nhà phân phối Tân Liên Minh bác ợ! Nhưng k quan trọng nữa vì bị dìm kinh quá nên em giữ lại đánh thêm cho biết, vài bữa nữa vẫn bán được 400-500k cho mấy bác trên kia ý mà! Hihi

bachikho

Đại Tá
ko phải dìm hàng nhưng new = 800 mà 2nd bán 700 thì người ta bỏ thêm 100 mua new cũng dễ hiểu mà, nói chung tầm 500 là hợp lý

HungGL

Đại Tá
Em thấy sportmart bán đồ DHS rất chuẩn đấy ợ!
Hiện em toàn múc hàng của Tân Liên Minh thấy rất ổn, hàng hóa xuất xứ rõ ràng!!
Trân trọng!!

loiphong

Đại Tá
Muốn call cho bác mà ko dc, cho mình xin cái số với.570k, dc thi minh lay ko thi up giup bac ah!

Last edited:

Bình luận từ Facebook