Hình hoa TẾT

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay vào lại diễn đàn , ngắm hình hoa anh em chụp mà thấy sướng . Thank nhìu thiệt nhìu . hihi

Kỳ này mình đi chơi tết KHẮP NƠI , XUỐNG BIỂN LÊN RỪNG ,Vũng tàu , Đồng nai , Bảo lộc , Bình thuận , Đà lạt , Nha trang , Ban mê thuột ...
... lại đuoc cả nhà tín nhiệm<< tay máy cao cường >> nên giao cho tới 3 cái máy chụp hình
(kiểu ai không biết đá banh thì bị đùn cho làm gôn , mình to béo không ăn ảnh thì bị bắt làm phó nháy ) .
Chụp tổng cộng gần 3000 tấm ảnh ,bikini biển , thác , hoa Đà lạt , Rừng cà fe , rừng thông , vườn trà , voi bản Đôn , lăng mộ cụ vua voi A MA KÔNG ...
Tiếc là chụp xong máy hoàn cố chủ ai nấy mang về nhà gắn lên tivi xem nên chắc phải chờ ít bữa gặp lại mới xin đuoc hình .
Anh em ơi , ai còn hình hoa đẹp , người đẹp ... xuân đẹp thìposst tiếp cho bà con thưởng thức với nhé . cám ơn lắm lắm .

Drhongson

Đại Tá
@ Anh Hùng hanoi , anh Hưng Metri , anh Thuận tc group và các bác phó nháy thủ đô ơi ,
Hôm nay em xem Tivi thấy hoa Sưa nở rợp trời Hà nội ,
Thật là 1 cảnh tượng hiếm gặp ,
Các Anh xem có thể ra phố chụp vài pô cho bà con diễn đàn thưởng thức với ạ .
Thanks .

drmatchetzoola

Đại Tá
Hoa nhà trồng

Ngọc Lan (tranh thêu), phong lan và mai:

metri

Binh Nhì
Tin mới nhận đuoc Tống cốc chủ và Metri sẽ có seri hình hoa SƯA để anh em thưởng thức .

Hehe Tcgroup hôm nay chụp rồi, nhưng vẫn chưa thấy pót bác ạ. Còn em thì đang oải quá, không biết mai có đi được không

Drhongson

Đại Tá
Đang say ngủ linh cảm có AI tặng mình cái gì, phải online hưởng Lộc ngay .
Cám ơn quá , các BẠN hÙNG HANOI , TỐNG CỐC CHỦ , HƯNG METRI đã không quản rét mướt
mang súng ống ra săn hình HOA SƯA cho anh em mình cùng thưởng thức .
Tí nữa Ông ra tận nơi ngắm cho đã mới đuoc. hihi

Thế là các bác <<huy động >> luôn nguyên dàn buom đi theo hả trời . ??

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Anh Hùng Hanoi và các tay máy thiện xạ Tống Cốc Chủ , Hưng Metri , Thành bb , Cà ri ...
siêng siêng rảnh rảnh ra chụp Hoa , Cảnh và Người Đà Lạt chia sẻ anh em xem với . hihi.

Bình luận từ Facebook