Hình hoa TẾT

Drhongson

Đại Tá
Anh em ơi , xem TIVI mình thấy hoa tết tràn ngập khắp muôn nơi ,
từ trong nhà ra đường ra chợ người người áo đẹp xinh , muôn hoa khoe sắc thắm .
Ai có hình HOA TẾT thì post vào đây cho anh em thưởng thức với nhé .
Diễn đàn mình mà huy động thì có hàng mấy chục tay máy Hùng hanoi,Metri, Hà kuongphong , Thuận Tcgroup ,
Nobi , KTT , DUNGLINH , Minh Đức , NTBB,Thedeathfly, Thanh bb , bác Hùng iraq , và rất nhiều anh em ở khắp nơi nữa .
Cám ơn bà con .
Ngày tết , xin phép cho hoa vào đây cho tươi diễn đàn , hơi nhầm chỗ tí , xin MOD hỉ xả , hì

Last edited by a moderator:

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Chiều nay mới tranh thủ vác súng ra công viên Hoàng văn Thụ nhưng chợ hoa đã dẹp từ trưa rồi,may quá trong khuôn viên sân vận động QK7 vẫn còn các hàng hoa đang bán nốt .Chụp vài kiểu AE ngắm tạm nhé.
Hoa Hướng dương hướng về mặt trời này:

hunghanoi

Super Moderators
Mình đưa sang đây góp vui cùng anh em !

.

Cây mai trắng nhà mình năm nay lại nở hoa

Drhongson

Đại Tá
Sài gòn đúng là 1 thị trường khổng lồ , mấy hôm nay mình dạo quanh mấy siêu thị , mấy chợ ,
thấy nơi nào cũng nghìn nghịt người mua bán , hàng hóa ê hề , hoa cả rừng , dưa hấu cả núi ,
thịt đầy các sạp , rau xanh , mứt kẹo xanh đỏ hoa cả mắt ... vậy mà tiêu thụ sạch trơn .

Chiều nay dạo quanh phố phường , phong quang sạch sẽ , đông nhất chỉ có ĐƯỜNG HOA NGUYỄN HUỆ ,
ai vô rồi chỉ có nước trôi theo dòng người 1 chiều tiến tới chứ không thể quay lui , năm nay hoa đẹp và lộng lẫy hơn hẳn năm ngoái .
Khu tượng đài Bác Hồ cũng đông ken người ngắm hoa chụp hình , dù hoa ở đây không đặc sắc như mấy năm xưa .
Đi qua công viên TAO ĐÀN thấy chưa đông lắm , có lẽ mai mới bắt đầu cao điểm .

@Anh Hùng , anh Hà ơi , 2 anh hay vô mấy chốn hotel , em thấy mấy chỗ đó đại sảnh luôn có hoa đẹp lắm ,
đừng quá ham vui mà quên bấm máy nhé . hì

trin_hoa_an

Trung Uý
Trẻ con thì khoái thứ này

Sống ở trong Nam cũng được 1 thời gian nhưng chưa có cơ hội có được 1 cái không khí dịp tết ở đó thế nào. Cảm ơn chú Hà đã chụp những bức ảnh rất sinh động và ý nghĩa! Chúc chú và gia đình chú mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn!

lenhudoan

Binh Nhì
Tuy mới gặp anh,nhưng cái cảm giác đồng đội của BB vẫn còn phảng phất đâu đây.Hẹn gặp lại ở CLB8Râu một ngày gần nhất.HAPPY NEW YEAR

Drhongson

Đại Tá
Tuy mới gặp anh,nhưng cái cảm giác đồng đội của BB vẫn còn phảng phất đâu đây.Hẹn gặp lại ở CLB8Râu một ngày gần nhất.HAPPY NEW YEAR
Lần sau anh về chỉ nốt mấy tuyệt chiêu nhé anh . Danny Quach khoe đứng cặp với anh lấy chức vô địch ở bển . Happy New Year

Bình luận từ Facebook