Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

docmaorg

Đại Tá
Uả quyết định thay sang Super ZLC à Phan? :) Cây đấy đánh chắc nhanh hơn ZJK ALC nhiều lắm nhỉ.
Bóng quả trái thì ngon nhưng quả phải thì hôm qua cảm giác nhả hơi nhanh, nhưng hôm nay băt đầu có cảm giác điều khiển tốt hơn rồi.
Giật moi: Bóng sung hơn ZJK-ALC nhưng đòi hỏi cảm giác phải tốt hơn vì bóng nhả nhanh hơn.
Giật sung điểm bóng vừa bắt đầu rơi xuống thì cho bóng bắn hơn.
Cú gò trái: hơi bềnh chắc là đang đánh ALC xịt hơn quay qua em này nảy hơn nên chưa quen.
Với hai hôm đánh: hôm đầu chỉ đứng thủ chưa cảm nhận được nhiều, nhưng hôm nay bắt đầu đánh nhiều hơn ,thế là sau này trong túi vợt này của mềnh sẽ có 2 em.
Không biết trong dòng H3 độ cứng tăng thì độ xịt của cốt có giảm ko nhỉ. Đang đánh 39 chuyển em FH qua TG2 40 có lẽ ngon hơn.

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Mut Tau cang cung thi cang nay chu ko cung ma xit nhu nhung dong khac
Bóng quả trái thì ngon nhưng quả phải thì hôm qua cảm giác nhả hơi nhanh, nhưng hôm nay băt đầu có cảm giác điều khiển tốt hơn rồi.
Giật moi: Bóng sung hơn ZJK-ALC nhưng đòi hỏi cảm giác phải tốt hơn vì bóng nhả nhanh hơn.
Giật sung điểm bóng vừa bắt đầu rơi xuống thì cho bóng bắn hơn.
Cú gò trái: hơi bềnh chắc là đang đánh ALC xịt hơn quay qua em này nảy hơn nên chưa quen.
Với hai hôm đánh: hôm đầu chỉ đứng thủ chưa cảm nhận được nhiều, nhưng hôm nay bắt đầu đánh nhiều hơn ,thế là sau này trong túi vợt này của mềnh sẽ có 2 em.
Không biết trong dòng H3 độ cứng tăng thì độ xịt của cốt có giảm ko nhỉ. Đang đánh 39 chuyển em FH qua TG2 40 có lẽ ngon hơn.

kybinh

Binh Nhì
Mình muốn post hình ảnh lên diễn đàn mà không hiểu nhiều về máy tính ( mới biết võ vẽ sơ sơ ). Nhờ Anh, Em hướng dẫn kỹ một vài cách được không ? ( cảm ơn trước nhé )

docmaorg

Đại Tá
Mình muốn post hình ảnh lên diễn đàn mà không hiểu nhiều về máy tính ( mới biết võ vẽ sơ sơ ). Nhờ Anh, Em hướng dẫn kỹ một vài cách được không ? ( cảm ơn trước nhé )
1: Trước tiên bác up ảnh lên 1 trang up ảnh nào đó.
2: Sau đó mở xem ảnh trên trang up ảnh.
3: Coppy toàn bộ đường link đang xem ảnh trên web.
4: Vào mục biểu tượng up ảnh trên box up bài ( cạnh hình mặt người)
5: Paste toàn bộ link vào dòng inset
6: Ấn nút up và thưởng thức thôi bác

docmaorg

Đại Tá
Ờ nhỉ giờ tiến bộ phết để làm thử phát Upload ơ File

Ttfan2012

Đại Tá
Nhân nói chuyện tham khảo thì mình cũng xin phép up ảnh tham khảo thử một cái nhân lúc upanh.com bị down:

Last edited:

phungducthang

Đại Tá
Để post hình ảnh lên diễn đàn thì việc đầu tiên bạn phải tạo 1 tài khoản lưu trữ ảnh của bạn trên 1 trong những trang Web lưu trữ ảnh, VD như upanh.com, photobuket.com...
Ở đây tôi hướng dẫn cho bạn post ảnh từ photobuket.com:
1, Bạn đăng nhập vào tài khoản của mình ở photobuket.com, mở ảnh mình muốn post lên, tiếp theo bạn nhắp chuột vào ô "Direct" theo mũi tên hình dưới (Đường link trong ô Direct sẽ chuyển màu và xuất hiện nhanh chữ "Copied" trong ô Direct đó - Nghĩa là đường link đã được copy)

2, Bạn vào mục trả lời trên topic của diễn đàn nhắp chuột vào biểu tượng chèn hình ảnh (Theo mũi tên hình dưới)

3, Một ô thoại nhỏ hiện ra, bạn nhắp chuột phải vào ô "Image URL", trong Menu con bật lên bạn chọn lệnh "Dán". Tiếp theo bạn nhắp chuột vào lệnh "Chèn" (Mũi tên hình dưới)

4, Hình ảnh bạn muốn chèn sẽ hiện ra như hình dưới

5, Bạn thêm các thông tin cần thiết và cuối cùng nhắp chuột vào lệnh "Gửi trả lời". Hình ảnh của bạn đã được post lên. VD như hình dưới đây.
Chúc bạn thành công!

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
Uh mới vì
Long 3 đẹp quá................vẫn còn mới thế a Sơn.
Mới vì đây là cây sưu tầm (đại diện cho kiếm của Ma Long). Cây này anh chỉ test thôi chứ không đánh chính em à. Thế Infinity china version thế nào rồi mà mất tăm không thấy ảnh đâu thế em?

Bình luận từ Facebook