Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

lethanhcong147

Binh Nhất
Giờ thì ngon lành rồi bác. TG3 đánh nhàn hơn H3 nên em cũng mới chuyển sang TG3. BH của bác Sriver đánh hay không nhỉ, hôm trc em cũng định thử nhưng chưa có dịp

e k biết sriver kết hợp với Hao 3 thì thế nào nhưng kết hợp vs Malin Yeo thì coi như phế quả giật trái.chỉ chặn vs bắn đc thôi.giờ e đánh trái bằng Palio Macroera 47.5 độ mua ở hỏa châu.quăng trái sướng thôi rồi.a hỏa châu bảo mặt này gần giống ten 64

docmaorg

Đại Tá
Cả nhà cho hỏi đã ai đánh loại mặt vợt này chưa, em đang tò mò quá, nhìn hàng cũng chất nữa.

linh729

Thượng Tá
Mấy hôm trước em có mua thử 1 mặt Memo, 1 mặt Magician (hàng sportmart) nhưng chưa kịp đánh vì tách nhẹ thì topsheet rời khỏi sponge luôn nên trả lại khẩn trương. (tuy chưa được đánh nhưng đã được xé thử phần rìa thì thấy 2 mặt này cũng có 1 lớp rất dai ở bề mặt topsheet - kiểu đặc trưng của DHS, khác với các loại mút của hãng khác.)
Có lẽ do là hàng tồn kho quá lâu nên mới bị vậy chứ hàng mới, nhất lại là của DHS thì ko thể có tình trạng đó được.

docmaorg

Đại Tá
Mấy hôm trước em có mua thử 1 mặt Memo, 1 mặt Magician (hàng sportmart) nhưng chưa kịp đánh vì tách nhẹ thì topsheet rời khỏi sponge luôn nên trả lại khẩn trương. (tuy chưa được đánh nhưng đã được xé thử phần rìa thì thấy 2 mặt này cũng có 1 lớp rất dai ở bề mặt topsheet - kiểu đặc trưng của DHS, khác với các loại mút của hãng khác.)
Có lẽ do là hàng tồn kho quá lâu nên mới bị vậy chứ hàng mới, nhất lại là của DHS thì ko thể có tình trạng đó được.
Uh vừa nghe Long andro miêu tả anh cũng nản toàn tập rồi. Ko có ý định thử nữa, chuyên tâm tu luyện thôi.

songphaisock

Trung Tá
e k biết sriver kết hợp với Hao 3 thì thế nào nhưng kết hợp vs Malin Yeo thì coi như phế quả giật trái.chỉ chặn vs bắn đc thôi.giờ e đánh trái bằng Palio Macroera 47.5 độ mua ở hỏa châu.quăng trái sướng thôi rồi.a hỏa châu bảo mặt này gần giống ten 64

Wang Hao đánh trái Sriver giật như búa bổ kìa bác ^^

songphaisock

Trung Tá
Em đánh cây Hao III có nhận xét gì rồi???

Ngon bác ạ, trái phải đều ổn với combo như chữ kí, đặc biệt rất ưng ý càng trái, sigma2 euro đánh hay cực. Giờ thì chăm chỉ tập luyên kĩ thuật nữa thôi, cố gắng để năm sau hoặc năm tới nữa đánh giải ở Hải Phòng

Proximang

Đại Uý
Anh Lâm ơi, Zjk đúng là một thời đã đánh Ten 05 Fx bên BH đúng không anh?

Cái này của zhang jiker , vợt của tụi pro thì hên xui ... không dám khẳng định mạnh được... coi chới thôi :zingme44: ,,, anh Lam tê tê cướp vợt thành ra zhang nó phải thay vợt mới ...:zingme29:

Mút xịn tuned lên gai nổi cực đẹp, đẹp như ternegy vậy... mấy miếng hàng ngoài thị trường never ...

Last edited:

Bình luận từ Facebook