Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

docmaorg

Đại Tá
Tiện thể hôm qua e mới nhận hàng show lên các bác cùng chia sẻ.

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Đố các bác đây là H2 loại gì? :eek:
Trước đây nó cứng như đá, sau 3 lớp Falco Long Booster thì em nó được như vậy: gai nở to, mọng, đều, mềm hơn và quan trọng hơn là nó đánh ngon hơn lúc trước nhiều, tốc độ hơn nhưng điều khiển dễ hơn trước!
Vậy mà tí nữa thì đã cho em nó ra đường, giờ thì chuẩn combo Wang tiên sinh luôn :D
Nhìn pro không kém em H3 sportmart của bác docmaorg nhé Bia

Dán vội nên mép vẫn hơi bị bục
Nhìn ngon quá gai nổi như tuyển tầu

docmaorg

Đại Tá
Hao 3 bác thắng ơi, giờ nhiều lựa chọn quá chắc bác lại nhờ mấy bạn trên LS hả. Cây này đánh vợt dọc thì ngon rồi ko biết vợt ngang có phải đang ế ko mà để thằng cu Malong đánh cái vợt ngang cán mầu này.

thangRau

Đại Uý
Hao 3 bác thắng ơi, giờ nhiều lựa chọn quá chắc bác lại nhờ mấy bạn trên LS hả. Cây này đánh vợt dọc thì ngon rồi ko biết vợt ngang có phải đang ế ko mà để thằng cu Malong đánh cái vợt ngang cán mầu này.

LS là Lạng Sơn hay địa phương nào vậy??
Tớ xách em nó từ Mytabletennis, USA về hôm qua đấy, mất công, mất của, mất thời gian chờ đợi... nhưng chất lượng thì k cần so sánh A B gì đâu, hehehe

docmaorg

Đại Tá
LS là Lạng Sơn hay địa phương nào vậy??
Tớ xách em nó từ Mytabletennis, USA về hôm qua đấy, mất công, mất của, mất thời gian chờ đợi... nhưng chất lượng thì k cần so sánh A B gì đâu, hehehe

Ngon đấy bác thế thì ko phải nghĩ rồi Bia

Doralikesmath

Trung Sỹ
Nó có thuế của mỗi bang của mĩ. 8 us La thuế bác ạ.

Mua hàng ship từ Trung Quốc/Đài Loan thì làm gì có thuế. Trước mình mua của tụi Prince of Table Tennis suốt, thuế má gì đâu. Cái này chắc tụi eBay/Pay Pal charge tiền giao dịch quốc tế thôi (nếu như tài khoản ngân hàng người mua ở VN)

HangZ

Binh Nhì
Mua hàng ship từ Trung Quốc/Đài Loan thì làm gì có thuế. Trước mình mua của tụi Prince of Table Tennis suốt, thuế má gì đâu. Cái này chắc tụi eBay/Pay Pal charge tiền giao dịch quốc tế thôi (nếu như tài khoản ngân hàng người mua ở VN)

Hình như là cái vụ này vì em mua lần đầu nên cũng ko biết thế nào :cool:
Mà cái này em mua từ HongKong ko phải từ TQ

Last edited:

Bình luận từ Facebook