Hình ảnh và Video giải Gà con 5 (GC Cup 5)

tosiosHD

Đại Tá
Thieu j ng có qa bat chay ban bóng nang. Ve Nguyen ly la chuan roi. Chu bóng long mà thap bat chi có chay mat
Vâng! Nhiều người có nhiều khả năng lạ kỳ quá. Bọn em trình vớ vẩn nên hay gặp người bạt bóng xoáy lên và ngang thôi, ít gặp người batj bóng xoáy xuống lắm. Chắc bác kia giật lai bạt nhỉ, chứ bạt cháy bàn với bóng xoáy xuống nặng, thấp và gần lưới thì quả là ...kỳ diệu!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Gà Chọi vô địch là chú nào hả bác? thấy chú gần màn ảnh chấp chú kia mặt BH luôn. Kinh thật. quả là gà Chọi
Đã gặp Long dao phay ở Trảm Phong, có bác tuyển cũ ngồi cùng bình luận, bác bảo gặp jeu này không đánh làm gì nhiều, chú ý đánh dồn vào phải liên tục, không đánh khó, vừa lực đánh đều, không đánh về trái, đến khi nào bóng đẹp thì kết thôi

Đánh vào trái họ là mình bị động liền, họ sẽ ép được theo jeu của họ, vì trái họ dị và hay, nên cố tránh ra, họ không có FH đúng kỹ thuật, phải tận dụng tối đa:p:p:p:p

nghia82bn

Đại Tá
Đã gặp Long dao phay ở Trảm Phong, có bác tuyển cũ ngồi cùng bình luận, bác bảo gặp jeu này không đánh làm gì nhiều, chú ý đánh dồn vào phải liên tục, không đánh khó, vừa lực đánh đều, không đánh về trái, đến khi nào bóng đẹp thì kết thôi

Đánh vào trái họ là mình bị động liền, họ sẽ ép được theo jeu của họ, vì trái họ dị và hay, nên cố tránh ra, họ không có FH đúng kỹ thuật, phải tận dụng tối đa:p:p:p:p
Bác Trạng đã giao lưu với Long chưa?Đúng như bác nói Long bên phải quả đánh kém(chắc nguyên nhân cũng do cách cầm vợt) .Thứ nữa là bắt giao bóng cũng ko đc tốt.Khắc phục đc 2điem này chắc còn lên...

giaoluu

Đại Tá

E nhớ e nó thi thoảng cũng có fh đấy bác, nhưng ít dùng

giaoluu

Đại Tá
Bác Trạng đã giao lưu với Long chưa?Đúng như bác nói Long bên phải quả đánh kém(chắc nguyên nhân cũng do cách cầm vợt) .Thứ nữa là bắt giao bóng cũng ko đc tốt.Khắc phục đc 2điem này chắc còn lên...
Đồng ý với bác là Long bắt giao bóng chưa đc tốt :)

Bình luận từ Facebook