Hình ảnh hội ZLC & Friends

Huy_Arc

Binh Nhì
Có tôi đây. Sẽ có mặt lúc 4 h nhé. Kiếm chỗ đỗ xe.

Chiều a ra sớm, hỏi em quản lý hoặc anh Châu Giang bàn hội ZLC mà oánh a nhé;) bàn thứ 2 dãy trong, cái bàn mà đẹp+ sáng+ đắc địa là bàn của AE mình đấy hiiiiii Rất cám ơn bác chủ Sới Bk đã tạo điều kiện ;) 5h chiều e ra tập cùng ae!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Không phải đâu Tuấn ơi, Bách này khác nhé. Cậu ấy là bạn học với chị đấy, đang công tác tại Đại học Lâm nghiệp (FUV). Hiện Bách đang làm Tiến sỹ ở Đức.

Thế hả chị??? Em nhìn avatar thấy quen, tưởng bác này oánh ở Bách Khoa. Em hay dọa làm nhiều bác sợ sun vòi. Ví dụ như Định langngoi. Hehe.

langngoi

Đại Tá
Thế hả chị??? Em nhìn avatar thấy quen, tưởng bác này oánh ở Bách Khoa. Em hay dọa làm nhiều bác sợ sun vòi. Ví dụ như Định langngoi. Hehe.
ec ec, con ma này dạo này ế ẩm sao lại lôi mình ra gọ gẹ thế ko biết, có ai tên là sun vòi đâu nhỉ?

docmaorg

Đại Tá
Hôm nay ae luyện tập ở Bk ngày đầu khai đao bàn mới theo đúng kế hoạch, vậy là ít nhất trong tháng 8 ae trong đội ko còn phải la cà nhiều nơi.

pilot power

Trung Sỹ
Hôm nay ae luyện tập ở Bk ngày đầu khai đao bàn mới theo đúng kế hoạch, vậy là ít nhất trong tháng 8 ae trong đội ko còn phải la cà nhiều nơi.

Ngày mai có kế hoạch nghỉ mới ra Bk tham gia cùng anh em được. Chúc mừng ae có bàn mới.

Bình luận từ Facebook