Hình ảnh giải VT 2011

anh5saigon

Binh Nhì
Giải vũng tàu mà thấy ăn chơi quá, nhậu nhẹt nhà hàng, hát hò, đấy là chưa có hình ảnh sau khi ăn nhậu, còn xyz nữa đấy bạn Chức ạ. hehehehe , hôm nào xuống VT làm một trận nhỉ, lâu quá không giao lưu với anh em.

dung_linh

Đại Tá
Giải vũng tàu mà thấy ăn chơi quá, nhậu nhẹt nhà hàng, hát hò, đấy là chưa có hình ảnh sau khi ăn nhậu, còn xyz nữa đấy bạn Chức ạ. hehehehe , hôm nào xuống VT làm một trận nhỉ, lâu quá không giao lưu với anh em.
A.cuongphong_nitaku Có hình ảnh VIDEO thi đấu giải này UP tải lên cho anh em xem đi!Hoặc hình ảnh đoạt giải, huy chương, cúp hay cờ gì đấy cho nó có ý nghĩa hơn!
Cám ơn!

Last edited:
giải này không thấy anh Khánh béo nhỉ
Chú e lại nhắc tới a nữa à,giải đó a có tham gia nhưng chủ yếu là giao lưu không có nhu cầu chiến đấu và đoạt giải.
Năm nay để xem đã có khả năng sẽ tham gia và sẽ chiến đấu hết mình để có tý xíu giải nếu may mắn,chú coi và chờ thông tin nhé

SONCAD

Thượng Sỹ
Năm ngoái sao ko thấy Nexysahara tham gia nhỉ!Chuyến đó về tiếc nhất là xem dở dang chung kết đồng đội nam giữa ITT với Vĩnh Long, sau đó thì cùng Dr sơn, Boll boll ké xe Phú hồng sâm về. Năm nay sắp xếp xuống VT chơi 1 quả Huy ơi.......

Bình luận từ Facebook