Hình ảnh giải FRENDSHIP Open mừng 2/9 CLB Cao Đẳng Nghề Ninh Thuận.

MaiXuanViet

Moderator
Giải tổ chức vào lúc 14h ngày 1/9, theo thể lệ đồng đội 2 người đánh vòng tròn 1 lượt và đã thành công tốt đẹp mặc dù trời nóng 39 độ. ^^

Sau đây là một số hình ảnh.

Băng rôn giải

Sự thèm khát cúp vô địch :zingme21:

Đội quân tham gia giải và...chiếc máy lạnh bên phải được dùng để chống cái nóng giữa trưa 39 độ của Ninh Thuận :zingme45:

Và rất nhiều cung bậc cảm xúc trong từng pha bóng :zingme55:

máu lửa...:zingme12:

căng thẳng...:zingme41:

dũng mãnh...:zingme65:

và cả tuyệt vọng :zingme41:

Chụp hụt pha hội ý tình cảm nhất giải! Quá căng thẳng vì trận đấu, quên mất đồng đội mình là nữ, ôm nhau hội ý nhưng chụp trễ 1s nên nhả ra mất rồi :zingme21:

Thành quả chinh chiến :zingme55:
Giải nhất: Phúc công tử - Hùng Police. :zingme41:
Giải nhì: Tiến sĩ Tú - Yến Vi. :zingme12:
Giải ba: Vũ - Việt. :zingme52:

Cuối cùng là ra chiến bàn tròn tan xác đến 10h đêm nhưng lúc đó máy hình hết pin ko chụp được. :zingme10:

Last edited:

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Giải đấu diễn ra rất sôi nổi và chất lượng. Khi về mình phải huy động cận vệ đi kèm để bảo vệ cúp vô địch...hihi

MaiXuanViet

Moderator
Giờ mới nghĩ ra, Bảo_pr vì đứng chung với người đẹp nên toàn giật hỏng để kiếm cớ ôm nhau hội ý đó anh Hùng :zingme32:

NTBB

Super Moderators
Xin có lời chúc mừng Giải đấu mở rộng thành công của CLB Trường Cao đẳng Nghề Ninh Thuận.
Cảm ơn Mod Mai Xuân Việt đã cho bà con chiêm ngưỡng những hình ảnh đẹp và sống động, kèm những lới bình dí dỏm ! Cố gắng phát huy nhé !

MaiXuanViet

Moderator
Xin có lời chúc mừng Giải đấu mở rộng thành công của CLB Trường Cao đẳng Nghề Ninh Thuận.
Cảm ơn Mod Mai Xuân Việt đã cho bà con chiêm ngưỡng những hình ảnh đẹp và sống động, kèm những lới bình dí dỏm ! Cố gắng phát huy nhé !

Cám ơn chú. Cháu chụp bằng máy mini nên mờ quá. Sau này có việc làm sẽ ráng dành dụm tậu 1 em Nikon D60 cũ.hehe. ^^

Có dịp mời chú và anh em về Ninh Thuận chơi, du lịch + giao lưu bóng bàn. :)

huuminh

Binh Nhì
Cám ơn chú. Cháu chụp bằng máy mini nên mờ quá. Sau này có việc làm sẽ ráng dành dụm tậu 1 em Nikon D60 cũ.hehe. ^^

Có dịp mời chú và anh em về Ninh Thuận chơi, du lịch + giao lưu bóng bàn. :)[/QUOTE
Anh o nha trang moi chu Viet va ACE o Ninh Thuan ra giao luu dia chi CLB Bong Ban Huynh De 98 duong hien quyen nha trang (huu minh dt0989689917 rat han hanh don tiep)

Drhongson

Đại Tá
Hôm rồi gặp Phúc công tử về Sài gòn xem giải Cây Vợt Vàng , sau khi đoạt CUP Vàng này thì anh chàng nổi tiếng giang hồ luôn rồi .
Chị em xúm lại xin chữ ký quá trời luôn đó Việt .

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Có dịp mời chú và anh em về Ninh Thuận chơi, du lịch + giao lưu bóng bàn. :)[/QUOTE
Anh o nha trang moi chu Viet va ACE o Ninh Thuan ra giao luu dia chi CLB Bong Ban Huynh De 98 duong hien quyen nha trang (huu minh dt0989689917 rat han hanh don tiep)[/QUOTE]

He, e sắp có dịp đi Nha Trang, phải cố gắng sắp xếp thời gian ghé bác Hữu Minh một chuyến để học hỏi kinh nghiệm mới được!

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Giờ mới nghĩ ra, Bảo_pr vì đứng chung với người đẹp nên toàn giật hỏng để kiếm cớ ôm nhau hội ý đó anh Hùng :zingme32:

Mai mốt tổ chức giải chú cho anh đứng với người đẹp với nhá! giật hỏng cũng đc! mất cái này được cái kia...hihi

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Ai mà dám cướp đồ của hình sự :zingme41:

Hê...cẩn thận vẫn hơn chú ợ, vàng cả đấy!mà chú gọi a là Hùng sẹo cho thân thuộc, hơn 20 năm rùi, nghe cái tên Hungpolice cứ ngượng ngượng thế nào í. A lấy cái nick này cho wen mà đến nay vẫn chưa wen được...hic...hic

Bình luận từ Facebook