Hình ảnh của các thành viên Box Vĩnh Phúc !!!

kirara

Moderator
Topic này tập trung tất cả hình ảnh của các anh em Box Vĩnh Phúc, ảnh khi thi đấu, ảnh trong đời thường, ảnh vũ khí, ảnh chân dung, ảnh cưới, thậm chí cả ảnh thờ.... Đây sẽ là nơi tổng hợp và lưu lại những khoảnh khắc đẹp của tất cả các anh em!!!

hiepasc

MOD Bắc Ninh
quả là sáng tạo ! cái này câu like hơi bị hay đó ! sao chưa thấy ai pót nhỉ ? Hôm nào sắp xếp giao lưu với Bắc Ninh đi anh em !

kirara

Moderator
quả là sáng tạo ! cái này câu like hơi bị hay đó ! sao chưa thấy ai pót nhỉ ? Hôm nào sắp xếp giao lưu với Bắc Ninh đi anh em !
cảm ơn lời mời của anh, dạo này em đang bận quá nên chưa sắp xếp được, khi nào rảnh em sẽ cũng anh em Box Vĩnh Phúc sang Bắc Ninh 1 chuyến, khi ấy phải nhờ anh nhiều đấy, hehe

kirara

Moderator

Mod Dũng Kirara, từ ngày bỏ bê bóng bàn, giờ chỉ ham ăn đồ ngọt...

pingpong_vt

Trung Sỹ
Topic này tập trung tất cả hình ảnh của các anh em Box Vĩnh Phúc, ảnh khi thi đấu, ảnh trong đời thường, ảnh vũ khí, ảnh chân dung, ảnh cưới, thậm chí cả ảnh thờ.... Đây sẽ là nơi tổng hợp và lưu lại những khoảnh khắc đẹp của tất cả các anh em!!!

vai ong anh dung cua toi. post ca anh tho nua. hjx . han nao lam mod la dung .hj

Drhongson

Đại Tá

Ý tưởng này quá hay , vậy anh em Vĩnh phúc còn chần chờ chi nữa mà không kéo vào trình diện MOD kìa .

Mình nghĩ các MOD những nơi khác mà học tập mô hình này thì càng tuyệt vời . Anh em biết nhau từ thế giới ảo qua đến đời thực luôn .

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Ủng hộ topic của anh Dũng! Thằng em show hàng xịn trong bộ sưu tập khủng bố của em.
Đầu tiên là đời thường

Và đây là những bức trong mơ..............;);););););)

Khi nhận lời giao lưu, hoặc trên đường tìm kiếm đối thủ

Khi gặp đối thủ........

Một số tài năng phụ......để khoe với anh em....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Hốt hết cả hoảng.....đâu là nghề chính của chú đây?

Em còn nhiều lắm....nhưng sợ anh em xem xong cười sướng và chết ngất vì ảnh đẹp nên cứ từ từ anh ạ....
Bây giờ show hàng của mình xong nên khoe người yêu, vợ hoặc bồ của mình nữa anh nhỉ.....

Last edited:

kirara

Moderator
Em còn nhiều lắm....nhưng sợ anh em xem xong cười sướng và chết ngất vì ảnh đẹp nên cứ từ từ anh ạ....
Bây giờ show hàng của mình xong nên khoe người ngheo của mình nữa anh nhỉ.....

Chú mở màn vụ này đi, hehe, xong anh cũng showw....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
cac anh em con lai dau nhi.....bao danh roi phai cho it hinh anh de con nhan dang chu.nh truong hop gap doi thu manh bi danh nat hang khong nhan ra ai voi ai.........

Bình luận từ Facebook