Hết hàng - đóng thớt

HungGL

Đại Tá
Còn miếng nào nữa không bác, trứớc e chơi h3nt không tune thế bây giờ nên chơi loại maket nào có tune vậy bác

Nên chơi H3 nếu cốt mềm, TG3 nếu cốt cứng hơn bạn nhé!
Bạn cứ nói cốt vợt bạn đang chơi là gì, mình sẽ tư vấn nhé!
Tks

ngoc_na

Trung Sỹ
Vậy bạn còn hàng Tg3 đỏ không, tune giúp mình một miếng , cho mình stk mình chuyển khoản rồi nt địa chỉ sang cho bạn naz

victor.ngobn

Đại Tá
cốt của mh nặng 100gr giật bóng là chính thì bạn có mặt nào hợp với mh k?
Vậy em nghĩ bác làm 1 cái TG3 giống em này, em đang đánh 2 mặt ten64, khi dán mặt TG3 vào,nhẹ hơn hẳn, giật thoải mái hơn, chứng tỏ mặt TG3 nhẹ hơn Ten

HungGL

Đại Tá
Vậy bạn còn hàng Tg3 đỏ không, tune giúp mình một miếng , cho mình stk mình chuyển khoản rồi nt địa chỉ sang cho bạn naz

Mình còn TG bạn nhé! Bạn chuyển khoản theo chứ ký của mình nhé! Nếu tuned thì tầm thứ 5 hoặc 6 sẽ ok!

HungGL

Đại Tá
OK, bạn ở đâu nhỉ! Nếu ở HN thì thứ 6 qua lấy trực tiếp nhé, chứ thứ 6 mà ship nữa sợ đến tuần sau mới nhận được mặt đấy! ^^

subasa

Đại Uý
Tuned là cách làm cho mút mềm, dễ chơi và nảy, xoáy hơn! Ngày xưa tuyển TQ họ quét tăng lực phang ầm ầm, nhưng từ ngayfn ITTF cấm, phải đánh bằng keo gốc nước nên phương pháp tuned này được sd rộng rãi! Ở VN mình cũng như vậy!
Việc tuned này giúp mặt vợt được tác dụng rất lâu, chứ không phải ngày nào cũng phải dán lại bằng keo haifu độc hại, và tránh cả TH thời tiết mưa gió, nồm, dán Haifu đánh rất chán. Ngoài ra việc dán Haifu cũng không ổn định, vì bạn cứ tưởng tượng lớp haifu 1 và lớp haifu thứ 10 bạn quét vào mặt nó sẽ khác nhau rất nhiều đấy!
bác tune nó mềm và nảy hơn thì khác gì ten đâu bác,bác làm miếng ten cho em đảm bảo sẽ nảy hơn sponge mềm hơn khỏi mất time turne lun:)

HungGL

Đại Tá
bác tune nó mềm và nảy hơn thì khác gì ten đâu bác,bác làm miếng ten cho em đảm bảo sẽ nảy hơn sponge mềm hơn khỏi mất time turne lun:)

Bác nghĩ sao khi nó mềm và nảy mà lại có tacky bám dính của mút Tàu, mà lại rẻ và bền hơn Ten rất nhiều, như vậy không tuyệt hơn ah!

Bình luận từ Facebook