HẾT HÀNG. CÁM ƠN MỌI NGƯỜI.

truongtxt

Đại Tá
Up phụ, có xiền là mua em này để đối đầu với Mat pro của @Red Arc
A giao lưu cây BL với e đi a ơi. nếu a ko giao lưu thì cho e địa chỉ e gủi a cây BL nhé. cây này đánh gai ko hợp với e lắm. e đánh thử vài bữa rồi cất hộp. hôm qua dán 2 mặt mút chơi ngon phết, e đang chờ cây legato về để chơi mút bỏ gai.

cj46

Đại Tá
Trường cứ gửi cho nhà thơ giúp nhé. Trường cú giữ lại cây này đi, đợi bữa nào có cây MAT pro về cho a mượn để lấy bộ vợt của nhà thơ.hehhe

Last edited:

cj46

Đại Tá

Red Arc

Đại Tá
Trường cứ gửi cho nhà thơ giúp nhé. Trường cú giữ lại cây này đi, đợi bữa nào có cây MAT pro về cho a mượn để lấy bộ vợt của nhà thơ.hehhe
Ô hay cụ bốn sáu kia ơi
Toàn đem hàng nóng để show chơi
Mat pro, Vis cổ nhìn thích thế
Có phải là anh đã ẵm rồi??????????
:p:p:p

xtung78

Trung Uý
Để mà chơi anh ơi. Kiên trì tý. Anh kiếm clb nào trình thấp cắt nhiều ấy tập luyện thì ko nản tay. Chơi clb trình khá mình đưa gai lỗi họ oánh ko đỡ nổi đâu.

truongtxt

Đại Tá
Cốt này dán mút thường đánh thì sao, chậm quá à @truongtxt ? Cây này đẹp và đâu phải dễ mua. Bán đi tính mua cây gì vậy?
e dán ten 80 vào cũng thấy bt a à. e chơi cốt gỗ và chậm nên cũng ko thấy vấn đè gì lắm. e bán cây này cũng chẳng biết mua cây gì nũa vì chơi qua nhiều loại rồi . e còn cây Darker legato chú Hùng đang sửa cho e.

rượu hoa lê

Thượng Sỹ
ở câu lạc bộ của mình có đồng chí song kiếm hợp bích tay phải đánh mút tay trái đánh gai hay là đồng chí thử chơi giống người trong câu lạc bộ của mình đi để sau này ra ngoài mà gặp gai không bị bỡ ngỡ.

truongtxt

Đại Tá
Hôm qua giới thiệu cây này với một người bạn đang chơi gai.Trường gửi lại hình của cây này để cho người bạn coi nha.
hình đây chú . đảm bảo chưa va bàn 1 tý nào. cháu chỏi cây này cục ít. tính ra chắc choi dc khoảng 30 phút rồi cất.

còn đây là ảnh wed

lamvt

Thượng Tá
hình đây chú . đảm bảo chưa va bàn 1 tý nào. cháu chỏi cây này cục ít. tính ra chắc choi dc khoảng 30 phút rồi cất.

Chú đã gửi mail cho anh bạn lấy hình trên mạng.Giờ chuyể tiếp hình của cháu cho anh ấy.

còn đây là ảnh wed

còn đây là ảnh wed

còn đây là ảnh wed

Bình luận từ Facebook