HẾT HÀNG. CÁM ƠN MỌI NGƯỜI.

truongtxt

Đại Tá
Vừa mua cây này nhưng giờ bỏ gai nên bán.
Cốt victas koji matsushit mới 99% còn nguyên bản chưa va chạm sứt mẻ, nguồn xách tay của beokaka.
Mặt gai BTF Long3 moi 95% kt to vua cac loai cot. Mat ten 80 mau den moi cat kt to 156x165 cham bong dc khoang 10phut.
Cot mua 1800k gio ban 1700k. Mat gai ban 350k. Mat ten ban 900k. Bac nao mua ca combo se fix nhiet tinh.
Co ban rieng tung thu nhe. Bac nao choi gai ma co cay gi giao luu cung ok. Ban nao quan tam alo 09785 09786 . Cam on moi nguoi.

Last edited:

truongtxt

Đại Tá
[QUE="hungtv2002, post: 419654, member: 11060"]Chịu chú...ten 80 kg đánh đc còn đánh j nữa e ơi...[/QUOTE]
E ban cốt bán luôn mặt. Kiếm mặt cùi cho đo tốn. Kinh tế khó khăn a ơi.

o3ma

Đại Tá
E bo gai a oi. Ban cung tiec ma a. Mat bao cong tim. Co le e cho cay darke chu Hung sua xong e se chung thuy. Co mut voi cot the nay mat thoi gian va ton kem a a.
Tôi đã bảo rồi, đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt. Thấy mua mua, bán bán mà xót nhưng ko làm gì được. Cố luyện 1 đao thôi. Ăn thua ở tay mình chứ. Luyện đi, lần sau gặp lại tôi thề sẽ thịt ông đấy. ;)

truongtxt

Đại Tá
Tôi đã bảo rồi, đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt. Thấy mua mua, bán bán mà xót nhưng ko làm gì được. Cố luyện 1 đao thôi. Ăn thua ở tay mình chứ. Luyện đi, lần sau gặp lại tôi thề sẽ thịt ông đấy. ;)
Vâng. Mấy hôm nay ô anh đang tập lại động tác cơ bản nên e dc khuyên chơi mút a à. A cố gắng lên để ae minh con gặp nhau chứ cứ 3 bát k hành e cũng ngại.

xtung78

Trung Uý
Chơi gai có cái hay của nó sao bác từ bỏ sớm thế. Về mút lại mất khá nhiều thời gian đấy bác. Có tuổi rồi đánh gai là hợp lý còn j nữa a

phi hung

Đại Tá
Vâng. Mấy hôm nay ô anh đang tập lại động tác cơ bản nên e dc khuyên chơi mút a à. A cố gắng lên để ae minh con gặp nhau chứ cứ 3 bát k hành e cũng ngại.
Chuyển qua mút chơi tuy không hiệu quả bằng gai nhưng đẹp mắt hơn :)

Bình luận từ Facebook