Hẹn hò giao lưu, nhật kí CLB Văn Thánh

ThanhEoDi

Trung Sỹ
Hehe nick name của em hot quá, dạ đúng rồi ạ, em là Thành Lâm Đồng, lờ đờ và lâu lâu lên đồng đây ạ thèm Bia Chú Út, Anh Dung, anh Triều hôm nào lên Văn Thánh chơi thì alo cháu nhé

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay có 1 vị khách quí từ Hà nội vào chơi (chị MAI ,OLDAMUTAT), bạn ấy đã đi Hoa Lư , Trần Quốc Toản .
Hôm nay bạn ấy đề nghị mình đưa đi giao lưu 1 tour giao lưu đến 4 club .
Sáng sớm ăn sáng cafe vớilão danh thủ Trần Cảnh Đến rùi cùng bác Đến
đến xới ĐẦU MÁY woánh giao lưu với Bác Quyết Ngan già ,Hà cao , Long Ly , Bé Trâm Anh ,
Sau đó ghé qua club Phú sóc hàn huyên 1 lúc , ăn 1 bữa cơm thật ngon ở quán Phú sóc .
rùi chạy lên xới Hoàng Hoa Thám giao lưu với Tiến lực sĩ , Proximang....
Chạy qua thăm quan Shop bóng bàn của FBI ,
Hẹn anh Định cùng đến Văn Thánh , woánh giao lưu với anh Định và 4,5 bác nữa rùi mới về .
Một ngày chạy như thế kể cũng là tốc độ cao . vui thật vui .
Rất cám ơn tất cả anh em các club đã nhiệt tình niềm nở chung vui với khách quí phương xa.

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Có ghé các nơi mới thấy ở đâu cũng đang nhộn nhịp ,
Đầu máy thì nghe Hoàng Tàu đang bàn tính chuẩn bị mở giải gà.
Đến club Ga Sài gòn nghe Phú sóc <<than>> học trò đông quá , dạy mệt xỉu . hì .
Đến Hoàng Hoa Thám nghe Tiến lực sĩ khoe kề hoạch mở giải C,D.
Ghé Shop FBI thì thấy quá khang trang ê hề hàng hiệu các hãng danh tiếng .
Vào Văn Thánh thấy thật đông khách , thấy Thành Lâm đồng và Phục Hương Tràm đang
dạy cho nguyên 1 lớp mấy chục nhi đồng Tây , thật vui vẻ nhiệt náo .

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Có ghé các nơi mới thấy ở đâu cũng đang nhộn nhịp ,
Đầu máy thì nghe Hoàng Tàu đang bàn tính chuẩn bị mở giải gà.
Đến club Ga Sài gòn nghe Phú sóc <<than>> học trò đông quá , dạy mệt xỉu . hì .
Đến Hoàng Hoa Thám nghe Tiến lực sĩ khoe kề hoạch mở giải C,D.
Ghé Shop FBI thì thấy quá khang trang ê hề hàng hiệu các hãng danh tiếng .
Vào Văn Thánh thấy thật đông khách , thấy Thành Lâm đồng và Phục Hương Tràm đang
dạy cho nguyên 1 lớp mấy chục nhi đồng Tây , thật vui vẻ nhiệt náo .

Nghe chú Sơn nói vui như tết ấy, đi đâu cũng vui.

DammeBB

Binh Nhất
Em xin chào các cô chú cậu dì, chào tất cả mọi người. E đang là sinh viên trường FPT Arena trên đường D1. Chiều e có thời gian được ghé clb rồi. Thật hạnh phúc biết bao. Nhiều lần muốn ghé lắm nhưng ngặt nỗi e học buổi sáng. Mà buổi sáng e nghĩ ko có ai chơi ở clb cả, hicc. Thế là cố gắng sắp xếp time để chiều nay được ra CLB. :). Không biết chiều nay có ai rảnh dợt và chịu bóng với em ko?
Em tên Khang ạ, trình của em đánh trái đánh phải được, nhưng động tác vẫn còn hoang dại và thô sơ lắm ạ ^^.
Em rất vui khi được tiếp chiêu mọi người :D

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Em xin chào các cô chú cậu dì, chào tất cả mọi người. E đang là sinh viên trường FPT Arena trên đường D1. Chiều e có thời gian được ghé clb rồi. Thật hạnh phúc biết bao. Nhiều lần muốn ghé lắm nhưng ngặt nỗi e học buổi sáng. Mà buổi sáng e nghĩ ko có ai chơi ở clb cả, hicc. Thế là cố gắng sắp xếp time để chiều nay được ra CLB. :). Không biết chiều nay có ai rảnh dợt và chịu bóng với em ko?
Em tên Khang ạ, trình của em đánh trái đánh phải được, nhưng động tác vẫn còn hoang dại và thô sơ lắm ạ ^^.
Em đánh tốt ấy chứ, Ku ThanhEoDi rãnh thì ra chịu banh hộ em nó tý đi em, giới thiệu vài bạn D2 cho ku em anh đánh với Thành ơi

boll_boll

Moderator
Có phải chú dammeBB ở Bình Thuận không? Nếu phải thì hẹn chú thứ 3 hàng tuần sau 5h30 nhé. Bia

prince121090

Thượng Sỹ
hình như e tóc ngắn ngắn đeo kính đúng ko nhỉ???

crazkj

Binh Nhì
Xin chào các anh chị/ cô chú bác, em là sinh viên của trường Arena, hồi trước học cấp 3 cũng có tập tành chơi bóng bàn ở clb địa phương, em có thể đánh trái phải tương đối :D Từ lúc vô Sài Gòn cứ tìm clb chơi mà ở trường e không có clb, rồi cũng không tìm ra bạn tập cùng, hồi riết bỏ mấy năm không đụng tới vợt, cơ mà e thực sự muốn tập lại lắm, mày mò mới tìm ra có clb bóng bàn sát nhà thế này thì lại không biết lên đó tập làm sao và tập với ai :D Không biết có ai chịu dợt bóng với em không ạ ^^
Em tên Dung, rất muốn tham gia các hội nhóm clb gì đó để có thể được chơi bóng bàn thường xuyên ^^

Harry Potter VN

Binh Nhất
Xin chào các anh chị/ cô chú bác, em là sinh viên của trường Arena, hồi trước học cấp 3 cũng có tập tành chơi bóng bàn ở clb địa phương, em có thể đánh trái phải tương đối :D Từ lúc vô Sài Gòn cứ tìm clb chơi mà ở trường e không có clb, rồi cũng không tìm ra bạn tập cùng, hồi riết bỏ mấy năm không đụng tới vợt, cơ mà e thực sự muốn tập lại lắm, mày mò mới tìm ra có clb bóng bàn sát nhà thế này thì lại không biết lên đó tập làm sao và tập với ai :D Không biết có ai chịu dợt bóng với em không ạ ^^
Em tên Dung, rất muốn tham gia các hội nhóm clb gì đó để có thể được chơi bóng bàn thường xuyên ^^

Chào bạn Dung, mình cũng là thành viên hay sinh hoạt ở CLB Văn Thánh.
Nếu trình độ bạn tầm D (đánh banh chậm, vui là 9) thì bạn vào các bàn từ số 4 trở đi, thấy ai rãnh xin vào đánh là các anh, chị, cô, chú đều vui vẻ nhận lời.
Nếu bạn đã đánh khá (tầm C) thì bạn chơi ở bàn 1,2,3.
Bạn yên tâm vì ở CLB này có đến 15 bàn, ko ai giành ai đâu :D

Drhongson

Đại Tá
Bạn tên Dũng thì ít người dám chơi , nhưng tên Dung thì sẽ rất đông người tiếp đấy , hihi .
Vào Văn Thánh cứ hỏi anh Bùi Tuấn Anh với Anh Duy Thanh là ổn ngay , hì

Mình cũng lâu lắm rồi không chơi bóng, mình cũng chơi tàm tạm, nói chung là đánh đôi công hai bên đều được, bạn ở chỗ nào để mình qua đấy tập cùng bạn cho vui!!!!!! Thấy bạn viết bài làm mình lại ngứa nghề thích bóng bàn hihi!!!!!!!!!!

Drhongson

Đại Tá
15H chiều nay chủ nhật , có đả lôi đài Michip ở VĂN THÁNH đấy , hòa thượng lên chơi nhé .

@ 14 h mình có mặt , anh em nào thích dợt đều đôi công thì lên cùng chơi nhé .

Last edited by a moderator:

NTBB

Super Moderators
15H chiều nay chủ nhật , có đả lôi đài Michip ở VĂN THÁNH đấy , hòa thượng lên chơi nhé .

@ 14 h mình có mặt , anh em nào thích dợt đều đôi công thì lên cùng chơi nhé .

Bác Sơn ơi ! Có 1 cựu VĐV BB người Ý đang du lịch TPHCM và rất muốn giao lưu BB. Thông tin từ Hạnh (piingpong) từ HN thì VĐV này đã từng đứng hạng 200 thế giới, tuy đã 40 nhưng vừa rồi giao lưu ngoài HN đánh cho ae ngoài ấy te tua đấy. Bác Sơn xem có thể "móc nối" cho đ/c này làm mấy trận với ae phía Nam. Chắc phải cỡ Thuận Lác hay Nhật Tuấn hoặc Hoàng tàu, Phát tay trái ... thì mới vừa được.

Một số thông tin :
Tên: Fabio Mantegazza
Skype name: Fab
Khách sạn đang nghỉ: Alagon 289-291 Lý Tử Trọng - F. Bến Thành - Q1 - TPHCM
DT: 38282888

Bình luận từ Facebook