[help] vỀ phẦn mỀm quẢn lí câu lẠc bỘ bóng bàn

haonguyen282

Trung Sỹ
Em là người rất đam mê bóng bàn. Hiện tại, em đang nghiên cứu viết phần mềm tính tiền giờ, quản lí bàn, bóng, vợt và đặt giờ trong các câu lạc bộ BÓNG BÀN. Em thì không rành lắm về các nghiệp vụ tính toán tiền giờ cũng như các nghiệp vụ khác liên quan đến việc quản lí trong một câu lạc bộ bóng bàn........ Mong các bác nào đang quản lí câu lạc bộ có thể cho em biết cụ thể chi tiết về các nghiệp vụ và các trường hợp phát sinh của từng câu lạc bộ để em có thể hoàn thành phần mềm này và Public cho các câu lạc bộ sử dụng nhằm mục đích thuận lợi hơn trong việc quản lí hoạt động kinh doanh của câu lạc bộ.
Thân

haonguyen282

Trung Sỹ
Em thấy vấn đề vẫn là ở Nghiệp Vụ Kinh Doanh ấy mà........................... Chỉ cần nắm đc quá trình đó là sẽ có phần mềm ra lò :))

CoDBL

Trung Sỹ
Mình thấy không cần thiết lắm, vì ngoài hội viên đóng tháng thì các clb toàn áp dụng phí theo kiểu trọn gói (vd: 20k/1 người đánh mệt thì thôi).
Còn muốn tính theo giờ hoặc quản lý chính NV khi chủ sân không có mặt thì lắp Cam và bê nguyên phần mềm của mấy clb Bi A vào là ok.

Bình luận từ Facebook