He Zhi Wen services

bachikho

Đại Tá

nhắc đến cao thủ chơi gai mà ko nhắc đến quái kiệt này thì là thiếu sót lớn (xài vợt premade của DHS, đứng hạng 30 TG khi đã... 50t)!!!

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Chưa thấy trận nào mà W. Schlager có nhiều pha khổ sở nhự thế này vì phong cách của Schlager là đoán trước bóng và thi đấu chiến thuật.

Duc_NM

Đại Tá
Schlager gặp khó chắc cũng có thể do vị trí đứng đỡ giao bóng, nếu đứng vào gần giữa bàn thì chắc có lẽ không phải với nhiều khi đỡ giao bóng như thế.

thaythuydn

Đại Tá
Xin cho biết H.Z.Wen dùng gai công nhưng là gai NGANG hay gai DỌC.Tên gai là gì?Dùng gai mà sao giao bóng xoáy nhiều vậy?Cám ơn.

bachikho

Đại Tá
Schlager gặp khó chắc cũng có thể do vị trí đứng đỡ giao bóng, nếu đứng vào gần giữa bàn thì chắc có lẽ không phải với nhiều khi đỡ giao bóng như thế.
bác nghĩ VĐTG như hắn mà ko biết đến điều đơn giản vậy sao? ;)
Xin cho biết H.Z.Wen dùng gai công nhưng là gai NGANG hay gai DỌC.Tên gai là gì?Dùng gai mà sao giao bóng xoáy nhiều vậy?Cám ơn.
He Zhi Wen (何志文) China/Spain
Style: penholder, shortpips
Blade: Most likely an old beat-up DHS PF4-032
FH: 729 802
BH/RPB: none, single-sided penholder

đây là clip Waldner trị HZW:

Last edited:

thaythuydn

Đại Tá
bác nghĩ VĐTG như hắn mà ko biết đến điều đơn giản vậy sao? ;)

He Zhi Wen (何志文) China/Spain
Style: penholder, shortpips
Blade: Most likely an old beat-up DHS PF4-032
FH: 729 802
BH/RPB: none, single-sided penholder

đây là clip Waldner trị HZW:
ám
Cám ơn bạn .Không rỏ gai 729-802 là gai NGANG hay gai DỌC.

bachikho

Đại Tá
tui ko chơi gai nên ko rõ nhưng tui nghĩ ngang hay dọc chỉ mang tính tương đối vì còn dán vợt ngang hay dọc nữa đúng ko nhỉ?

Gà Ri

Đại Uý

nhắc đến cao thủ chơi gai mà ko nhắc đến quái kiệt này thì là thiếu sót lớn (xài vợt premade của DHS, đứng hạng 30 TG khi đã... 50t)!!!

U52 này mà sang VN cũng thịt hết đội tuyển VN. HZW sinh năm 1962

Theo xếp hạng của ITTF tháng 1/2014 thì HZW hạng 67 thế giới - hạng 24 Châu Âu - Hạng 1 Tây Ban Nha

http://www.ittfranking.com/cgi-bin/ttplayer.cgi?number=103518

Last edited:

bachikho

Đại Tá
thấy cao thủ đánh gai mọi người hay nhắc đến Johnny Huang nhưng Huang sao quái kiệt được = HZW, tui đọc đc ở đâu đó là trước khi đánh giải VĐTG ở Hà Lan năm 1989, HZW vào 1 cửa hàng DHS mua 1 cây vợt dán sẵn để đánh giải nữa kia, hình như giờ vẫn xài cái cốt đó, chỉ thay mặt 729 vào :D

xuanviet2001

Binh Nhì
Vợt dán sẵn cũng được hợp lệ để thi đấu ở những giải do ITTF tổ chức sao? Nếu nhớ không nhầm thì mặt vợt phải có logo ITTF, trên các vợt dán sẵn thì không có logo này

Bình luận từ Facebook