HD - Zang jike ALC có ý định muốn tìm chồng mới!

tosiosHD

Đại Tá
Hàng đã bay về Hà Tĩnh thân yêu. Nhờ Mod đóng topic dùm. Xin cảm ơn mọi người đã quan tâm!

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
Mà bác đánh tosios và ZJK ALC thấy có khác nhau không, về tốc độ, độ ổn định điểm bóng, độ xoáy ?
+ Đương nhiên công nghệ khác nhau thì cảm giác khác nhau rồi. ALC đánh ổn định, êm ái hơn; Tosios đánh đòn tấn công hiểm hóc, uy lực hơn. Nó còn phụ thuộc vào mút nữa em ạ!

Duc_NM

Đại Tá
+ Đương nhiên công nghệ khác nhau thì cảm giác khác nhau rồi. ALC đánh ổn định, êm ái hơn; Tosios đánh đòn tấn công hiểm hóc, uy lực hơn. Nó còn phụ thuộc vào mút nữa em ạ!
Vậy nó không phải là giơ của em rồi, thế em cứ ZJK mà chơi thôi :D

tosiosHD

Đại Tá
Đã giao dịch với bạn Vinh ở Hà Tĩnh. Xin lỗi bạn Vinh vì mình đang bận tí việc gấp ở công ty, không thể ra ngoài lúc này để gửi cốt ngay cho bạn được. Mai mình gửi cho bạn nhé. Thông cảm cho mình nhé!

VinhHS

Binh Nhì
Đã giao dịch với bạn Vinh ở Hà Tĩnh. Xin lỗi bạn Vinh vì mình đang bận tí việc gấp ở công ty, không thể ra ngoài lúc này để gửi cốt ngay cho bạn được. Mai mình gửi cho bạn nhé. Thông cảm cho mình nhé!
Ok anh:)

loiphong

Đại Tá
+ Chơi mãi với 1 cốt, với 1 người, tại 1 câu lạc bộ...mãi cũng chán. Thi thoảng phải đổi gió tí cho vui chứ em! Jun đẹp lắm, thỉnh thoảng mang ra ngắm cũng vui mà!
Vợ đẹp đến đâu mà ko dc chơi thì cũng...............
Nghĩ cũng tội mà................thôi cũng keeeeeeeeeeeeeeee ệ......!

tosiosHD

Đại Tá
Hàng đã đang trên đường về Hà Tĩnh thân yêu. Mod Làm ơn đúng giùm topic nhé. Cảm ơn mọi người đã quan tâm!

VinhHS

Binh Nhì
Hàng đã đang trên đường về Hà Tĩnh thân yêu. Mod Làm ơn đúng giùm topic nhé. Cảm ơn mọi người đã quan tâm!
Đã nhận được hàng hôm nay, cảm ơn chủ topic và mọi người quan tâm, nhờ mod close hộ với

Bình luận từ Facebook