HD-Đang Thiếu $ nên buộc phải bán rẻ TMB zlc FL 95% Serial J (2.5 tr)

tuankv24

Trung Sỹ
Cả ông @thethao cũng không thấy sủi tăm ??? Tuy không có ý lừa đảo đi chăng nữa thì việc mượn hình người khác để rao bán thì cũng phải xin lỗi người ta chú !

thethao

Đại Tá
Cả ông @thethao cũng không thấy sủi tăm ??? Tuy không có ý lừa đảo đi chăng nữa thì việc mượn hình người khác để rao bán thì cũng phải xin lỗi người ta chú !
Thật sự mình ko muốn đề cập đến vần đề này nữa, mấy hôm nay công việc cũng bận quá mình cũng ko lên diễn đàn theo dõi thường xuyên, thấy bác có ý nói thế là mình cũng xin bác xác nhận là hình mình gửi mail bác xem có phải là mình hình mượn ko? Hay là mình tự chụp gởi mail cho bác. Vì mình giao dịch trên diễn đàn cũng đã lâu, nhiều anh em cũng đã giao dịch với mình chưa bao giờ xảy ra sự cố hình chụp khác với cốt và mặt vợt người mua nhận được khác với hình chụp cả, nếu bác nói hình mình gởi mail cho bác là hình mình mượn của bác nick libon thì mình cũng chịu thôi (vì chẳng có ai làm chứng cả). Thôi chỉ còn cách này sẽ gặp a Sơn (Red_Arc) uống cà phê mở mail của mình ra xác nhận có đúng là hình mình gởi mail cho bác ngày 12/7 có đúng là hình mượn của bác nick libon ko vậy nhé (vì lúc đó mình gởi hình dưới dạng file nén .rar bác nói ko xem được hình nên mình mới up hình lên topic của bác cho nhanh gọn). Lúc đó xong rồi thì xin lỗi sẽ từ bên phía nào sẽ chính xác hơn.
Nếu anh em nào muốn xác nhận mình sẽ chuyển tiếp mail mình gởi cho bác tuankv24, ngày 12/7 có gởi địa chỉ mail: tuankv24@gmail.com. Đây là hình mình chụp lại bằng máy tính ở thư gởi trong mail cho bác tuankv24:

Last edited:

tuankv24

Trung Sỹ
Mình không đặt điều cho ai cả, khi xem hình qua mail @thethao gửi và 2 hình ở 2 bài do @minhhung90 và bên bài của mình có sự trùng hợp nên mình đã soi lại rất kỹ và thấy 3 hình chỉ là một ( cốt vợt seri trùng nhau) nên mình mới có ý kiến và nhờ anh, em xác minh lại thôi. Ai có nhu cầu xác minh mình chuyển tiếp mail của @thethao cho nhé !

Bình luận từ Facebook