HD - Combo Zang jike alc sắp lên sàn!!!

tosiosHD

Đại Tá
Bác cho em nó lên chùa 1 thời gian, em gom lúa xong sẽ đến rước nó về heheh
+ Có lẽ ko bán nữa, cất đi để trải nghiệm Jun trước đã, xem có hợp với mình bằng alc ko, rồi lúc đó tính sau cũng chưa muộn mà! Em cứ gom thóc lúa dần đi nhé!

Quạt mo

Đại Tá
+ Có lẽ ko bán nữa, cất đi để trải nghiệm Jun trước đã, xem có hợp với mình bằng alc ko, rồi lúc đó tính sau cũng chưa muộn mà! Em cứ gom thóc lúa dần đi nhé!
OK, khi nào thu hoạch xong em sẽ aloo bác:)

mu38

Trung Sỹ
+ Haha. Tất cả chỉ là vì eo của em Jun đấy! Nếu như không thích đường cong quyến rũ cán của Jun thì em ALC này còn lâu mới muốn chia tay!
Cho mình mấy ảnh vao inbox đi. Ảnh trên topic k xem đc

tosiosHD

Đại Tá
Ko bit bao gio bac' chia tay e TOSIOS ? ? ? ? ?
+ Haha. Tosios thì không bao giờ bán được bạn ạ! Cốt này chơi rất hay, thực ra không phải là hay nhất, nhưng mình thấy nó rất hợp với mình. Mình đã quyết định dùng tên của nó để đặt tên cho nickname của mình rồi thì chắc là sẽ gắn bó lâu dài với nó. Mình thật là nhẫn tâm với 1 cốt hay như vậy mà không tập trung đánh, lại cứ thích trải nghiệm cốt này, cốt nọ, mua và bán suốt... Nhưng bóng bàn là thế mà. Không ai định nghĩa được thế nào là đam mê???

tosiosHD

Đại Tá
Mình đã gửi email cho 2 bạn: mu38 và QuangNhoNB nhé. Hi vọng 2 bạn sẽ "không mua" vì chiều tối nay mình vừa đánh Jun thua te tua, vừa nãy dán mút Blitz và Aurus vào ALC để mai trả thù. Haha.

Bình luận từ Facebook