HD - Combo Zang jike alc sắp lên sàn!!!

phungducthang

Đại Tá
Mình đã gửi email cho 2 bạn: mu38 và QuangNhoNB nhé. Hi vọng 2 bạn sẽ "không mua" vì chiều tối nay mình vừa đánh Jun thua te tua, vừa nãy dán mút Blitz và Aurus vào ALC để mai trả thù. Haha.
Mai mà thua thì mới bán ALC, ngày kia thua nữa thì bán tiếp Jun và Tosios. Các bạn cứ chuẩn bị tiền đi.

o3ma

Đại Tá
Mai mà thua thì mới bán ALC, ngày kia thua nữa thì bán tiếp Jun và Tosios. Các bạn cứ chuẩn bị tiền đi.
Nếu thắng thì để lại dùng à? Kết cây đó quá nhưng hết xiền rồi. Vừa làm em Macbook air để vào diễn dàn cho sướng. E nó rất ngon

tosiosHD

Đại Tá
bác ơi sao vẫn có mỗi cái hình ở topic nhỉ. bác chụp thêm các góc cạnh em nó đi
+ Bạn ơi! ALC giờ đang dán mút rồi. Ảnh đó là mình mới chụp cách đây mấy ngày thôi. Cốt còn mới tinh, chưa bị sứt sẹo tí gì nhé!

mu38

Trung Sỹ
+ Bạn ơi! ALC giờ đang dán mút rồi. Ảnh đó là mình mới chụp cách đây mấy ngày thôi. Cốt còn mới tinh, chưa bị sứt sẹo tí gì nhé!
Nếu bạn thật sự muốn bán thì nên có vài tấm ảnh để ng mua yên tâm. Tôi cũng đang muốn mua côt loại này nếu bạn bán gửi qua mail cho tôi. Ok thi trong ngay mai sẽ gioa dich luôn..

o3ma

Đại Tá
Nếu bạn thật sự muốn bán thì nên có vài tấm ảnh để ng mua yên tâm. Tôi cũng đang muốn mua côt loại này nếu bạn bán gửi qua mail cho tôi. Ok thi trong ngay mai sẽ gioa dich luôn..
Nhìn qua cũng đã thấy e nó nuột nà mà bác. Ngon đấy.

tosiosHD

Đại Tá
+ Mình gửi ảnh cho bạn cách đây 30phut rồi nhé!

mu38

Trung Sỹ
Nhìn qua cũng đã thấy e nó nuột nà mà bác. Ngon đấy.
Hy vong là vây vi m cũng đang muôn mua . Nhưng tâm lý ng mua mà chăc các bac cũng hiểu. Còn nếu k đc thì đành fải rước e còn zin thôi.

tosiosHD

Đại Tá
Hy vong là vây vi m cũng đang muôn mua . Nhưng tâm lý ng mua mà chăc các bac cũng hiểu. Còn nếu k đc thì đành fải rước e còn zin thôi.
+ Mình đã gửi ảnh cho bạn rồi. Nếu bạn vẫn còn phân vân như vậy thì mua cốt mới mà dùng cho yên tâm và thoải mái tâm lý nhé! Mình đang chơi Jun và Tosios, thừa Alc nên mới Fix nhiều như vậy cho hàng nhanh bay thôi. Chứ cá nhân mình nhận xét cốt mới 100% thì cốt mình cũng được 99% đấy.
--->>> Liền 1 lúc có 4 người không hẹn mà cùng rao bán Zjk alc. Lạ thật??? Có lẽ mình để Alc lại trải nghiệm tiếp thôi, không bán nữa! Nhờ Mod đóng topic tại đây. Cảm ơn mọi người đã quan tâm nhé!

Bình luận từ Facebook