Toàn quốc HD - Cần tìm treiber Q

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Chú ko biết Tosios cũng hơi rung nhẹ, kiểm soát cũng khá và giật bóng cực xoáy à. Bạn anh chơi NA, tmb alc bạt bóng ầm ầm.
Bác nói chẳng logic và em cũng ko hiểu gì. Đang nói vấn đề rơ bạo lực chơi cốt tốc độ, bác rơ dưỡng sinh sao chơi cốt tốc độ? về rung thì cốt bây giờ cây nào chẳng rung. giật xoáy hay ko kỹ thuật là chính bác ạ. Mấy ông chơi Sardius giật vẫn cực xoáy. Bạt bóng cũng thế, đầy ông chơi Amul, Sar bạt nhẹ hều nhưng ông khác chơi cốt Off- bạt vẫn mất bóng Ha ha ha

tosiosHD

Đại Tá
Bác nói chẳng logic và em cũng ko hiểu gì. Đang nói vấn đề rơ bạo lực chơi cốt tốc độ, bác rơ dưỡng sinh sao chơi cốt tốc độ? về rung thì cốt bây giờ cây nào chẳng rung. giật xoáy hay ko kỹ thuật là chính bác ạ. Mấy ông chơi Sardius giật vẫn cực xoáy. Bạt bóng cũng thế, đầy ông chơi Amul, Sar bạt nhẹ hều nhưng ông khác chơi cốt Off- bạt vẫn mất bóng Ha ha ha
Chú đọc cmt của a trong 1/1000 giây thì ko hiểu ý a là đúng rồi. Em hỏi vì sao a chơi Tosios, khi mà a ko phải rơ bạo lực. Thưcj tế chú thấy a chơi rơ giật xoáy, và Tosios thì giật khá xoáy, nó đáp ứng được yêu cầu của anh hơn Sar, Amul và Alc vì những cốt đó a cũng thử rồi. A trả lời như vậy điowcj chưa?
Còn nói như chú, giật xoáy hay ko là do kỹ thuật là chính thì cũng có ý đúng thôi, nhưng nói như vậy thì a e khỏi phải chọn cốt và mút nữa, cứ làm mảnh gỗ dán miếng cao su vào mà chơi, mà luyện kỹ thuật!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Chú đọc cmt của a trong 1/1000 giây thì ko hiểu ý a là đúng rồi. Em hỏi vì sao a chơi Tosios, khi mà a ko phải rơ bạo lực. Thưcj tế chú thấy a chơi rơ giật xoáy, và Tosios thì giật khá xoáy, nó đáp ứng được yêu cầu của anh hơn Sar, Amul và Alc vì những cốt đó a cũng thử rồi. A trả lời như vậy điowcj chưa?
Còn nói như chú, giật xoáy hay ko là do kỹ thuật là chính thì cũng có ý đúng thôi, nhưng nói như vậy thì a e khỏi phải chọn cốt và mút nữa, cứ làm mảnh gỗ dán miếng cao su vào mà chơi, mà luyện kỹ thuật!
Vậy sao bác nói Z hợp rơ bạo lực như em? Bác biết nó hợp em à? Sao em ko biết nhỉ? Thế mà toàn đi chơi mấy cây thuần gỗ với alc. Ha ha ha

tosiosHD

Đại Tá
Vậy sao bác nói Z hợp rơ bạo lực như em? Bác biết nó hợp em à? Sao em ko biết nhỉ? Thế mà toàn đi chơi mấy cây thuần gỗ với alc. Ha ha ha
Haha. Anh nói "z hợp rơ bạo lực " như e, chứ ko nói z hợp với e. Vì đôi khi trong cái đa số vẫn có những cái tiểu số mà!
Ps: em nhận được sJun chưa? Chơi cảm giác so với tmb zlc ra sao?

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Haha. Anh nói "z hợp rơ bạo lực " như e, chứ ko nói z hợp với e. Vì đôi khi trong cái đa số vẫn có những cái tiểu số mà!
Ps: em nhận được sJun chưa? Chơi cảm giác so với tmb zlc ra sao?
Bác vặn kinh. Nói gì có lỗ thủng là bác vặn lại ngay được. Kể bác làm về Luật hợp hơn về Công Trình đấy. Ka ka.

hoantopas

Đại Tá
Tôi rút ra cái kết cuối cùng là tất cả do kỹ thuật hết Ông ạ, Cốt chỉ lạ một lúc thôi, chứ cầm cốt nào cũng đánh đc bạo lực, và đánh xoáy đc hết

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Tôi rút ra cái kết cuối cùng là tất cả do kỹ thuật hết Ông ạ, Cốt chỉ lạ một lúc thôi, chứ cầm cốt nào cũng đánh đc bạo lực, và đánh xoáy đc hết
Ai ở trên này cũng đều hiểu được điều đó nhưng vẫn thay đổi , nếu không thế thì mục rao vặt chắc ế lắm bác ạ. He he

tosiosHD

Đại Tá
Tmb gỗ koto oánh khác limba chứ bác. Limba đánh thấy êm ái hơn ko cứng và đanh như koto
Ok! Vậy là chú tìm được bảo kiếm rồi. Nhưng chú đừng đầu độc kubin nữa nhé, kẻo với thói trăng hoa của nó, lại ko tìm Q nữa mà chuyển sang tìm sJun thì....
Chú Nam cho vài bức ảnh sJun lên đây cho kubin xem đi!

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
2 ông @Nam_HaiDuong@tosiosHD sao cứ lạm dụng topic của người ta mà chém gió thế, loạn hết cả lên, có gì hẹ riêng nhau cafe mà trao đổi chứ :D
Ah, chú rao bán K mà bị anh chê K nên bức xúc đúng ko? Sorry nhe!
Kubin nó nhờ a và Nam chém gió để đẩy topic của nó lên đầu trang mà. Chú ko biết nội tình bên trong rồi!

Bình luận từ Facebook