Toàn quốc HCM_ Bán 1 miếng H3 Pro Blue Sponge Lót Xanh

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thế em này thì bao nhiêu ạ ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
........200k
:eek::mad::rolleyes::)
Chẳng đồng nào vì hàng dùng đến khi dộp. .ha ha :D
Hai bác dìm hàng kinh thế, em đảm bảo là nó còn đẹp hơn cả H8 chưa cắt, bác nào muốn cược gì thì ới em nhé, còn mấy em H3 không JTTAA thì em so rồi, độ mịn, bóng và đều không so được đâu ạ (KHOE CỦA VÃI CÁI ÔNG @Trạng .... CÁ :D)

nvh78

Đại Tá
Hai bác dìm hàng kinh thế, em đảm bảo là nó còn đẹp hơn cả H8 chưa cắt, bác nào muốn cược gì thì ới em nhé, còn mấy em H3 không JTTAA thì em so rồi, độ mịn, bóng và đều không so được đâu ạ (KHOE CỦA VÃI CÁI ÔNG @Trạng .... CÁ :D)
Chắc cái H8 mới ra này mới chỉ là H8 chợ thôi nên chưa thể so sánh đc.Mà mấy ông NH này bảo thủ quá thôi.Win 7-8 ko dùng,dùng Win XP nên mặt vợt cũng thế ,H8 lại chê kém H3 nhỉ?:p:p:p

langngoi

Đại Tá
hờ sao mềnh dị ứng với cái đoạn mắm tôm tiêu chuẩn châu âu của bố Cá này thế nhỉ!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chắc cái H8 mới ra này mới chỉ là H8 chợ thôi nên chưa thể so sánh đc.Mà mấy ông NH này bảo thủ quá thôi.Win 7-8 ko dùng,dùng Win XP nên mặt vợt cũng thế ,H8 lại chê kém H3 nhỉ?:p:p:p
Em toàn W8.1 nhé, bác lại bảo em bảo thủ.:(

Mọi người thích H8 vì nó nẩy, và đó cũng là nguyên nhân mà em ghét H8, vì nó nẩy quá :D

langngoi

Đại Tá

Mọi người thích H8 vì nó nẩy, và đó cũng là nguyên nhân mà em ghét H8, vì nó nẩy quá :D
hề khổ thân DHS, đau đầu mất mấy năm tích hợp được cái chữ NEO vào sp :D thế mà bị hiểu nhầm là nảy :D, nó là độ đàn hồi cao, chỉ nảy hơn thì DHS ko mất 3 năm đâu bác

AndroCS7

Đại Tá
hề khổ thân DHS, đau đầu mất mấy năm tích hợp được cái chữ NEO vào sp :D thế mà bị hiểu nhầm là nảy :D, nó là độ đàn hồi cao, chỉ nảy hơn thì DHS ko mất 3 năm đâu bác
e hỏi nhờ ý kiến chuyên gia chút: e có ông chú cùng clb có cái h3 lót xanh chưa nổi gai tí nào, mua lâu r mà ít đánh. e đang định gạ mua ^^ mà ko biết h3 lót xanh có nhiều loại ko? giá cả dao động ntn? e nhìn phía sau thì do dùng lâu nên cũng mờ hết chữ chẳng thấy gì cả. thank a

langngoi

Đại Tá
e hỏi nhờ ý kiến chuyên gia chút: e có ông chú cùng clb có cái h3 lót xanh chưa nổi gai tí nào, mua lâu r mà ít đánh. e đang định gạ mua ^^ mà ko biết h3 lót xanh có nhiều loại ko? giá cả dao động ntn? e nhìn phía sau thì do dùng lâu nên cũng mờ hết chữ chẳng thấy gì cả. thank a
hì rất nhiều loại e ạ. theo a thì e nên cầm đánh thử ko nên mua tù mù. a nghĩ là cảm nhận của mình là thật nhất

archer

Đại Tá
hì rất nhiều loại e ạ. theo a thì e nên cầm đánh thử ko nên mua tù mù. a nghĩ là cảm nhận của mình là thật nhất
Em nhìn là bít ngay hà :D

nvh78

Đại Tá

Có khi chuyển sang 729-2 đi.cảm giác bì bì,xịt xịt mà H3 cũng ko lại đc,đến đối thủ còn phải sợ khi vợt tiếp vào bóng

Gia Bao

Trung Uý
Các bác xem hộ e bán hàng nhự vậy dc ko ạ. E ít khi mua bán trên này nhưng chủ thớt làm ăn như vậy e ko phục. Chủ thót nhắn tin cho e bảo bán cho e 1tr. E đã nhặn lại đặt gạch và thời gian giao dịch và chủ thớt ok. Chiều nay nhận dc tin nhắn như này e ko hiểu sao lại như vậy. Mong chủ thớt giải thích dùm.

nvh78

Đại Tá
Các bác xem hộ e bán hàng nhự vậy dc ko ạ. E ít khi mua bán trên này nhưng chủ thớt làm ăn như vậy e ko phục. Chủ thót nhắn tin cho e bảo bán cho e 1tr. E đã nhặn lại đặt gạch và thời gian giao dịch và chủ thớt ok. Chiều nay nhận dc tin nhắn như này e ko hiểu sao lại như vậy. Mong chủ thớt giải thích dùm. View attachment 44807View attachment 44808 View attachment 44809 View attachment 44810 View attachment 44811
Chuyện bình thường mà.Ai chưa gặp rồi sẽ gặp 1 lần.Mình gặp đôi lần rrooif

Gia Bao

Trung Uý
Chuyện bình thường mà.Ai chưa gặp rồi sẽ gặp 1 lần.Mình gặp đôi lần rrooif
Chắc bác chủ thớt tiền của người khác thơm còn tiền của e thối nên ko bán cho e nũa hoặc ai đó trả cao hơn nên bác ý bán. E ko có năn nỉ bác ý bán mà bác ý nhăns tin bán cho e. Vậy mà.......hic

nvh78

Đại Tá
Chắc bác chủ thớt tiền của người khác thơm còn tiền của e thối nên ko bán cho e nũa hoặc ai đó trả cao hơn nên bác ý bán. E ko có năn nỉ bác ý bán mà bác ý nhăns tin bán cho e. Vậy mà.......hic
Vì ko phải ship,lại nhanh gọn tiền ngay.Và chắc chắn đc giá 1tr5.Đành ngậm ngùi thôi bạn

Bình luận từ Facebook