HCM.TQ_Truy tìm Siêu phẩm Stiga Emerald VPS V

nanakizhang

Đại Tá
Đang muốn thử cảm giác em siêu phẩm này nên Ai đang cần thanh lý pm mình nhé. Cho xin review về cốt này luôn ạ. Xin cám ơn các bác.

phuongnguyen

Đại Tá
Đang muốn thử cảm giác em siêu phẩm này nên Ai đang cần thanh lý pm mình nhé. Cho xin review về cốt này luôn ạ. Xin cám ơn các bác.
Cay nay tem kim loai , lan dau tien cua Stiga , da chuyen tu Vis qua em nay +2 mat sound . Trinh coi , chi thay danh de vao ban ,bam bong , em k rung . chi nhan xet the thoi ,xin moi cao thu nhan xet.

nanakizhang

Đại Tá
View attachment 27400
Cay nay tem kim loai , lan dau tien cua Stiga , da chuyen tu Vis qua em nay +2 mat sound . Trinh coi , chi thay danh de vao ban ,bam bong , em k rung . chi nhan xet the thoi ,xin moi cao thu nhan xet.
Cây này mới ra cũng ít người chơi bác nhỉ. Bác đã đánh qua dòng stiga khác chưa, có thể so sánh được không? Cây này nghe nói tốc độ tương đương Rose 7

chaunguyen

Đại Tá
Cay nay bac Phuong quan khan nhu vay chat can nho. Con bac danh combo cali sound thi cam thay de vào ban la dung roi. Cay nay mac. Danh ko ngon lam.

phuongnguyen

Đại Tá
nhu da nói từ đầu , mình trình còi k dám nhận xét vợt hay hay dở. Còn dây quấn thì chỉ đơn giản là mình thích, chiều nay bac Chau co qua TTHoa k ?

chaunguyen

Đại Tá
Thanks bac Phuong cho minh xem cot nay. So voi vpsV thi can cam cay nay mong hon, giong maple Wood V. Bóng di nhanh xoay, kho chiu. Neu danh mat tau nua thi hien ac vo cung, trai calira sound. Ten o5.

Last edited:

nanakizhang

Đại Tá
em nghe noi chua co hang ve, chi co vai cay ve de promotion thoi. vo tinh minh duoc 1 cay. Dung la bao kiem gap tiều phu nhu mình thì phí thiet.
đúng rồi bữa nghe ku Phú nói về có mấy cây thôi, cây của bác nặng bao nhiêu gr thế. Ráng tu luyện rồi thành chánh hỏa thôi bác hiihi

Bình luận từ Facebook