HCM-TQ Timoboll ZLC 98% giá 3tr4

cj46

Đại Tá
Bac oi, bác xem cây này ở đâu thế? Vợt của em nằm trong tủ 2 năm nay rồi chưa có đem đi đâu cả Seri cây của mình là J024507DEYY thì có liên quan gì tới cây trong topic của bác gửi??? Mong 1 sự giải thích hợp lý từ bác sup!
Ý bác Sup là cây ka cũng 2099 mà giá cũng 2'9 thôi 1 sự so sánh về tuổi và chưa sứt sẹo thôi

BAC SUP

Đại Tá
Bac oi, bác xem cây này ở đâu thế? Vợt của em nằm trong tủ 2 năm nay rồi chưa có đem đi đâu cả Seri cây của mình là J024507DEYY thì có liên quan gì tới cây trong topic của bác gửi??? Mong 1 sự giải thích hợp lý từ bác sup!
ý mình là cây này mình xem màu cũng gần như cây của cậu ,nhưng cây này là do keo để lâu không bóc ra nên nhìn nó thế

thanhtinh10282

Trung Uý
ý mình là cây này mình xem màu cũng gần như cây của cậu ,nhưng cây này là do keo để lâu không bóc ra nên nhìn nó thế

Em cũng có ý giống bác sup vì em cũng dán cho nhìu cây tmb ZLC thế này rồi,sau nhìu lần dán em đều thấy vợt ố và ngã vàng hơn.ai từng dán vợt nhìu lần cho 1 cây chắc cũng biết về cái này ah.như từ đầu em cũng sẽ chỉ nói thik cây này vì vân gỗ khá đều....

Jo Waldner

Binh Nhất
Con này ra đi chưa chủ thread ơi e đang quan tâm nó nhưng lại ở ngoài Bắc thì gd kiểu gì ạ!
Nếu bạn ngoài bắc mình có thể chuyển hàng ra. Bạn chuyển khoản vào tk ngân hàng cho mình là được mà, hoặc nếu bạn quen ai trong này thì nhờ giao dịch hộ cũng được. Mình cũng ship hàng ra đó mấy đợt rồi.

BAC SUP

Đại Tá
Nếu bạn ngoài bắc mình có thể chuyển hàng ra. Bạn chuyển khoản vào tk ngân hàng cho mình là được mà, hoặc nếu bạn quen ai trong này thì nhờ giao dịch hộ cũng được. Mình cũng ship hàng ra đó mấy đợt rồi.
tiếc nhỉ nếu cây này đăng sớm vài ngày là về tay mình rôi.hôm trước xem một em ở hanoi nhưng không được như em này nên lại thôi.giờ mua mizutani và darker rồi,hết xèng không thì cũng rước về luôn.....:zingme52:

Jo Waldner

Binh Nhất
tiếc nhỉ nếu cây này đăng sớm vài ngày là về tay mình rôi.hôm trước xem một em ở hanoi nhưng không được như em này nên lại thôi.giờ mua mizutani và darker rồi,hết xèng không thì cũng rước về luôn.....:zingme52:
Mizutani hồi trước em cũng đánh rồi, mà hơi bị nặng, banh ít đi hơn amultart nên chuyển về lại amul đánh cho đỡ mệt. Cây mizu của bác bao nhiêu gr vậy?

Bình luận từ Facebook